Saturday, January 16, 2021

LWANDAMINA ANA AKILI SANA AISEE

Must Read

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi...

NA HUSSEIN OMAR

KOCHA wa Yanga, George Lwandamina, juzi aliwachezesha wachezaji wake wote katika mchezo wa kirafiki dhidi ya Singida United uliofanyika kwenye Uwanja wa Taifa, Dar es Salaam hali iliyopokewa tofauti na mashabiki wa timu hiyo.

Kitendo hicho kilionekana kuwashangaza baadhi ya mashabiki wa Yanga ambao walitamani kuona kikosi cha kwanza kikipikwa zaidi kupitia mchezo huo.

Hali hiyo ilikuwa ni tofauti na alivyofanya Kocha wa Singida United, Hans van der Pluijm ambaye hakufanya mabadiliko makubwa katika kikosi cha kwanza.

Kikosi alichoanza nacho, alikipa muda wa kutosha na kufanya mabadiliko ya wachezaji wachache, huku Lwandamina akiwabadili wote.

Japo wapo waliompinga Lwandamina, kilichoonekana ni kwamba kocha huyo alitaka kuwaonyesha mashabiki wao aina ya wachezaji waliosajiliwa na viongozi wao.

Katika mchezo huo, kuna wachezaji wapya ambao walionyesha kiwango cha chini waliosajiliwa msimu huu ili kuiwezesha timu hiyo kutetea ubingwa wao wa Ligi Kuu Tanzania Bara pamoja na kutikisa kwenye michuano ya kimataifa mwakani.

Kitendo cha Lwandamina kuwachezesha wachezaji wake wote, hasa wale wapya, kwa kiasi fulani kimewavua nguo waliosimamia usajili wa timu hiyo.

Hilo linatokana na viwango vya baadhi ya wachezaji kama yule aliyecheza beki namba tatu kutoka Nigeria, Henry Okoh na wengineo wapya.

Mwisho wa siku, Lwandamina hakutaka ‘shobo’ aliona ni vema akawaanika wachezaji wake wote, hasa wapya, ili mashabiki wawaone na hatimaye kuwapima wenyewe iwapo wanaweza kuwawezesha kutetea ubingwa wao au la.

Kwa kifupi, tunaweza kusema kuwa Lwandamina ni mjanja sana aisee, ni kama vile alitaka ‘kuwashtaki’ viongozi wa Kamati ya Usajili mbele ya mashabiki na wanachama wa klabu hiyo kutokana na kile alichokifanya Uwanja wa Taifa Jumamosi.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na ndiyo maana timu hiyo imeshinda...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi Kuu Tanzania Bara katika kipindi...

JDart Nation wapanga kutawala Africa

CHRISTOPHER MSEKENA MWANAMUZIKI na bosi wa JDart Nation, JDart, amesema miongoni mwa mipango yake kwa mwaka 2021 ni kuhakikisha...

HUJUMA NZITO YANGA

NA WINFRIDA MTOI UONGOZI wa Yanga upo katika harakati za kuhamishia mechi zao zilizobaki za Ligi Kuu Tanzania Bara...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -