Wednesday, January 20, 2021

 MGENI WENU HUYO RONALDO KUIVAA MAN UTD

Must Read

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi...

 

KWA lugha nyingine unaweza kusema ni mgeni wenu, baada ya straika Cristiano Ronaldo kutangazwa kwenye kikosi  cha   Real Madrid kitakachowavaa matajiri wake wa zamani Man Utd katika mchezo wa Kombe la  UEFA Super Cup utakaopigwa baadae mjini  Skopje nchini Macedonia.

Mchezo huo ambao unawakutanisha mabingwa wa Ligi ya Ulaya na wa Ligi ya  Europa ukiwa ni wa kusaka taji la kwanza kati ya makubwa  katika bara hilo.

Ili kuhakikisha wanafanya vizuri, Rea Madrid wameamua kumtumia  Ronaldo katika kikosi hicho cha wachezaji 24 kitakachowavaa vijana hao wa Jose Mourinho, licha ya kuwa ndiyo kwanza amerejea mazoezini Jumamosi iliyopita, baada ya kuwa mapumziko ya muda mrefu na huku kukiwapo na taarifa zilizodai kuwa ana mpango wa kuondoka.

4Mbali na Ronaldo pia wachezaji wapya waliosajiliwa msimu huu,  Theo Hernandez na  Dani Ceballos nao ni miongoni mwa bunduki zitakazokuwamo sambamba na utatu unaoongozwa na   Ronaldo maarufu kama  ‘BBC’,  Karim Benzema na  Gareth Bale.

Tangu amalize kuwawezesha vinara hao kutwaa ubingwa wa Ligi Kuu Hispania na ya Ligi ya Mabingwa Ulaya, Mreno huyo amekuwa akilalamikiwa na  Waendesha Mashitaka nchini humo kwa kosa la ukwepaji kodi jambo ambalo lilisababisha ishuhudiwe mwanzoni mwa wiki iliyopita akisemama kizimbani kusomewa mashitaka yake ya awali.

Hata hivyo Ronaldo amekuwa akinanusha kutenda kosa hilo  na huku akilalamika kuwa kwa jinsi waendesha mashitaka wanavyomuandama inaonekna hawapendi afanye kazi nchini humo.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na ndiyo maana timu hiyo imeshinda...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi Kuu Tanzania Bara katika kipindi...

JDart Nation wapanga kutawala Africa

CHRISTOPHER MSEKENA MWANAMUZIKI na bosi wa JDart Nation, JDart, amesema miongoni mwa mipango yake kwa mwaka 2021 ni kuhakikisha...

HUJUMA NZITO YANGA

NA WINFRIDA MTOI UONGOZI wa Yanga upo katika harakati za kuhamishia mechi zao zilizobaki za Ligi Kuu Tanzania Bara...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -