Sunday, January 17, 2021

BUNDI KALIA.. MAJERAHA YAANZA KUITESA ARSENAL MAPEMAA

Must Read

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi...

 

LONDON, England

KWA lugha nyingine unaweza kusema ni kama bundi kaanza kulia, baada ya tatizo la kukumbwa na majeraha linaloonekana kuanza kumtesa mapema kocha wa Arsenal, Arsene Wenger, hata kabla msimu haujaanza.

Kwa mujibu wa gazeti la Metro, straika Alexis Sanchez, atazikosa mechi mbili za kwanza kutokana na matatizo ya tumbo na huku mastaa wengine, Aaron Ramsey na Mesut Ozil, nao kuendelea kuwa shakani kutokana na matatizo ya kifundo cha mguu na enka, ambayo yaliwafanya kuikosa mechi ya Ngao ya Jamii iliyopigwa Jumapili iliyopita dhidi ya  Chelsea.

Mbali na nyota hao, pia staa mwingine ni Shkodran Mustafi ambaye naye hayupo fiti kiafya na hawezi kuwamo kwenye kikosi cha kwanza na hadi sasa, amepewa likizo ndefu baada ya kushiriki katika michuano ya mabara na huku mwenzake Per Mertesacker alilazimika kupumzishwa wakati wa mchezo huo wa Jumapili uliopigwa kwenye Uwanja wa  Wembley, baada ya kugongwa kwa kiwiko na staa wa Chelsea, Gary Cahill.

Nyota wengine ni Gabriel na Santi Cazorla ambao watakosekana kwa muda mrefu na huku kukiwa hakuna tarehe maalumu ya kurejea uwanjani, Jack Wilshere  na Francis Coquelin ambaye aliumia goti wakati wa mchezo wa Kombe la  Emirates ambao waliibuka na ushindi dhidi ya Benfica.

Kukosekana kwa mastaa wote hao inaonekana huenda ukawa mwanzo mbaya kwa Wenger ambaye kesho usiku ataikabili Leicester City kwenye Uwanja wa Emirates.

 

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na ndiyo maana timu hiyo imeshinda...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi Kuu Tanzania Bara katika kipindi...

JDart Nation wapanga kutawala Africa

CHRISTOPHER MSEKENA MWANAMUZIKI na bosi wa JDart Nation, JDart, amesema miongoni mwa mipango yake kwa mwaka 2021 ni kuhakikisha...

HUJUMA NZITO YANGA

NA WINFRIDA MTOI UONGOZI wa Yanga upo katika harakati za kuhamishia mechi zao zilizobaki za Ligi Kuu Tanzania Bara...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -