Sunday, January 17, 2021

TSHISHIMBI KIMEELEWEKA YANGA

Must Read

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi...

NA ZAINAB IDDY

KIUNGO mpya wa Yanga, Kabamba Tshishimbi, ametua nchini tayari kuungana na wenzake kisiwani Pemba, baada ya Wanajangwani hao kumalizana na klabu yake ya Mbabane ya Swaziland.

Tshishimbi, ambaye alishasaini mkataba wa miaka miwili na Yanga, alishindwa kutangazwa na klabu hiyo kama ilivyokuwa kwa wengine, kutokana na kuwa na mkataba na Mbabane, lakini kwa sasa pande hizo mbili zimemalizana.

Ili kumtumia kiungo huyo, Yanga walitakiwa kutoa Dola 20,000 za Marekani (sawa na Sh milioni 43.7) ili kuvunja mkataba wake.

Taarifa ambazo BINGWA imezipata jana kutoka ndani ya Yanga, zinasema klabu hiyo imemalizana na Mbabane.

“Kikwazo kilikuwa ni fedha za kuvunja mkataba wake, lakini tayari tumekamilisha hilo,” alisema mtoa habari wetu huyo.

Lakini, BINGWA ilipomtafuta Mwenyekiti wa Kamati ya Usajili Yanga, Hussen Nyika, alidai kuwa kilichokuwa kikikwamisha ujio wa kiungo huyo ni suala la hati yake ya kusafiria (passport) kubakiza muda mfupi kabla ya kumalizika na kwamba suala la fedha walishalimaliza.

“Jana (juzi) alikabidhiwa (hati ya kusafiria) mpya ya muda mrefu, lakini pia amekabidhiwa tiketi, hivyo atawasili leo (jana), ingawa siwezi kusema ni muda gani.

“Mara baada ya kuwasili Tanzania, haraka atakwenda kuungana na wenzake Pemba kwaajili ya kujiandaa na mechi za Ligi Kuu Tanzania Bara, akianza na ile ya ufunguzi baina yetu na Simba, Agosti 23, mwaka huu,” alisema.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na ndiyo maana timu hiyo imeshinda...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi Kuu Tanzania Bara katika kipindi...

JDart Nation wapanga kutawala Africa

CHRISTOPHER MSEKENA MWANAMUZIKI na bosi wa JDart Nation, JDart, amesema miongoni mwa mipango yake kwa mwaka 2021 ni kuhakikisha...

HUJUMA NZITO YANGA

NA WINFRIDA MTOI UONGOZI wa Yanga upo katika harakati za kuhamishia mechi zao zilizobaki za Ligi Kuu Tanzania Bara...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -