Saturday, January 16, 2021

MAYANJA: KIWANGO BADO SIMBA

Must Read

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi...

ZAINAB IDDY NA EZEKIEL TENDWA

LICHA ya Simba kuibuka na ushindi dhidi ya mahasimu wao Yanga na kutwaa Ngao ya Jamii, Kocha Msaidizi wa timu hiyo, Jackson Mayanja, amesema hawakuridhishwa na kiwango cha wachezaji wao.

Pambano hilo la kukata na shoka lilipigwa jana katika Dimba la Uwanja wa Taifa, Dar es Salaam, ambapo Simba waliibuka kidedea kwa kushinda mikwaju ya penalti 5-4.

Katika mechi hiyo, Simba waliwaonyesha jeuri watani wao wa jadi Yanga na kuweka rekodi ya kutwaa taji hilo kwa mara ya pili wakikutana wenyewe kwa wenyewe, ambapo Wanajangwani hao pia wana rekodi ya kulibeba kombe hilo mara mbili mbele ya Wekundu wa Msimbazi hao.

Akizungumza baada ya mechi hiyo jana, kocha huyo raia wa Uganda alisema mipango yao ilikuwa ni kumaliza mpira ndani ya dakika 90 na si zaidi.

“Kitendo cha kumaliza dakikia 90 bila kupata bao inaonyesha wazi kwamba eneo la umaliziaji bado lina tatizo, hivyo tunakwenda kufanya kazi kuhakikisha tatizo hilo halijirudii tena,” alisema.

Mayanja aliongeza kuwa benchi la ufundi litajipanga upya kuhakikisha tatizo la kukosa mabao ndani ya dakika 90 halijitokezi katika mechi zao za Ligi Kuu Tanzania Bara.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na ndiyo maana timu hiyo imeshinda...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi Kuu Tanzania Bara katika kipindi...

JDart Nation wapanga kutawala Africa

CHRISTOPHER MSEKENA MWANAMUZIKI na bosi wa JDart Nation, JDart, amesema miongoni mwa mipango yake kwa mwaka 2021 ni kuhakikisha...

HUJUMA NZITO YANGA

NA WINFRIDA MTOI UONGOZI wa Yanga upo katika harakati za kuhamishia mechi zao zilizobaki za Ligi Kuu Tanzania Bara...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -