Sunday, January 17, 2021

BUSUNGU ASIKITIKA KUTOIFUNGA YANGA

Must Read

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi...

NA ZAINAB IDDY

MSHAMBULIAJI wa zamani wa Yanga, Malimi Busungu ambaye sasa anakipiga katika timu ya Lipuli FC, amesema hajafurahia kitendo cha kushindwa kuifunga timu yake ya zamani.

Baada ya kumalizika kwa Ligi Kuu Tanzania Bara msimu uliopita, Yanga ambao ni mabingwa waliamua kuachana na straika huyo waliyemsajili akitokea timu ya Mgambo Shooting ya mkoani Tanga.

Busungu alitoa kauli hiyo jana baada ya mchezo kati ya Yanga na Lipuli uliochezwa kwenye Uwanja wa Uhuru, Dar es Salaam kumalizika kwa timu hizo zikiwa zimefungana bao 1-1.

“Tumepata matokeo ya sare ambayo yalikuwa ni malengo yetu ndio maana tunashangilia, lakini binafsi sijafurahi kwa kuwa nimeshindwa kuifunga Yanga.

“Lengo langu katika mechi hii lilikuwa ni kuhakikisha ninaifunga Yanga ili kuwaonyesha kwamba bado nina uwezo wa kucheza soka ingawa wao ndio waliosababisha nikapoteza kiwango changu,” alisema Busungu.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na ndiyo maana timu hiyo imeshinda...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi Kuu Tanzania Bara katika kipindi...

JDart Nation wapanga kutawala Africa

CHRISTOPHER MSEKENA MWANAMUZIKI na bosi wa JDart Nation, JDart, amesema miongoni mwa mipango yake kwa mwaka 2021 ni kuhakikisha...

HUJUMA NZITO YANGA

NA WINFRIDA MTOI UONGOZI wa Yanga upo katika harakati za kuhamishia mechi zao zilizobaki za Ligi Kuu Tanzania Bara...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -