Sunday, November 1, 2020

KOCHA ZAHERA ATIMUA WANNE YANGA KWA KUKOSA NIDHAMU

Must Read

Hamilton avunja rekodi Ureno

LISBON, Ureno STAA wa mbio za magari Lewis Hamilton, amevunja rekodi ya Valtteri...

Ronaldinho naye ana Corona

RIO, Brazil MKONGWE wa Brazil, Ronaldinho, amethibitishwa ana virusi vya corona. Ronaldinho aliandika...

Sterling amlilia kinda wao Man City

MANCHESTER, England WINGA wa Manchester City, Raheem Sterling, ameandika ujumbe wa majonzi baada ya...

NA LULU RINGO


KOCHA wa klabu ya Yanga Sc Mwinyi Zahera amewasimamisha wachezaji wanne wa klabu hiyo akiwemo golikipa Ramadhani Kabwili, beki wa kushoto Haji Mwinyi na viungo Said Juma Makapu na Pius Buswita kutokana na utovu wa nidhamu.

Wachezaji hao walifanya utovu wa nidhamu baada kwa kutozingatia muda wa kufika mazoezini wakati wa maandalizi ya timu hiyo ilipokuwa ikijiandaa kwenye mchezo wa Ligi Kuu dhidi ya Stand United mchezo uliochezwa Uwanja wa Taifa siku ya Jumapili Septemba 16 ambapo iliibuka na ushindi wa bao4-3.

Zahera kupitia afisa habari wa timu hiyo, Dismas Ten amewaondoa wachezaji hao kambini na amewataka waendelee kutumikia adhabu hiyo hadi suala lao litakapo zungumzwa na uongozi wa klabu hiyo.

“Adhabu iliyotolewa na Kocha itaendelea hadi mchezo wa kesho utakapomalizika na baada ya hapo swala lao litarudishwa katika uongozi na kuona nini kinaweza kuamuliwa na uongozi kwa hatua za baadae” amesema Ten

Kesho Yanga itamenyana na Coastal Union ya Tanga mchezo huo umepangwa kupigwa usiku saa 1:00 katika uwanja wa taifa.

 

 

Previous articleZILIPENDWA
Next articleDJUMA ATUMA UJUMBE SIMBA
- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Hamilton avunja rekodi Ureno

LISBON, Ureno STAA wa mbio za magari Lewis Hamilton, amevunja rekodi ya Valtteri...

Ronaldinho naye ana Corona

RIO, Brazil MKONGWE wa Brazil, Ronaldinho, amethibitishwa ana virusi vya corona. Ronaldinho aliandika ujumbe kupitia ukurasa wake wa...

Sterling amlilia kinda wao Man City

MANCHESTER, England WINGA wa Manchester City, Raheem Sterling, ameandika ujumbe wa majonzi baada ya kinda wa zamani wa timu...

Afua Suleiman afunguka ‘Utalijua Jiji’ ilivyompa ustaa mjini

NA JEREMIA ERNEST JINA alilopewa na wazazi wake ni Afua Suleiman na hata alipojitupa kwenye ulimwengu wa muziki wa...

Keche: Kundi maarufu Ghana linalowatamani Diamond, Kiba, Harmonize

JIACHIE na Staa Wako, wiki hii tumetua mpaka Accra, Ghana kwa kundi maarufu la muziki nchini humo, Keche linofanya vizuri na ngoma...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -