Thursday, October 22, 2020

ALLEGRI ACHOCHEA KASI YA DYBALA, RONALDO

Must Read

Director Kenny: Harmonize alinipeleka WCB nikafanya video ya Lavalava

MWONGOZAJI bora wa video nchini, Kenned Sanga a.k.a Derector Kenny kutoka Zoom Extra, ametua   hapa Jiachie na...

Rogers mwanamuziki anayevutiwa na Marijani

NA JEREMIA ERNEST BONGO Star Search (BSS), ni shindano lililofanikiwa kuibua vipaji vingi vya...

Ihefu, Azam patachimbika Sokoine, Katwila ndani

NA ASHA KIGUNDULATIMU ya Ihefu inatarajia kushuka uwanjani kucheza na Azam ukiwa ni mchezo wa Ligi Kuu...

TURIN, Italia


 

KOCHA wa timu ya Juventus, Max Allegri, amesema anaamini washambuliaji wake, Paulo Dybala na Cristiano Ronaldo, watatengeneza ‘kombinesheni’ kali zaidi, baada ya nyota hao kuisaidia timu yao hiyo kuinyuka Bologna mabao 2-0.

Juve iliibuka na ushindi huo muhimu katika mchezo wa Ligi Kuu Italia, uliochezwa usiku wa kuamkia jana kwenye dimba la Turin.

Dybala ndiye aliyepachika bao la kwanza kabla ya Ronaldo kutoa pasi ya mwisho iliyomfikia kiungo, Blaise Matuidi, ambaye alipachika bao la pili kwa upande wa Bianconeri hao.

Kiwango hicho cha hali ya juu cha mashambulizi kilimkuna Allegri, kwani kiliisaidia Juve kunyakua ushindi wao wa sita mfululizo wa Ligi hiyo, baada ya wikiendi iliyopita kuinyuka Frosinone mabao 2-0.

Katika mchezo huo, Allegri alimwanzisha benchi straika wake mwingine, Mario Mandzukic na kuamua kuwaanzisha Ronaldo kama namba tisa, huku Dybala akitokea nyuma yake.

Kocha huyo alisema kwa kiwango walichoonesha dhidi ya Bologna, anaamini wawili hao wana nafasi ya kuwa bora zaidi, hata akiwapanga sambamba na Mandzukic.

“Nimeridhishwa na kiwango cha Dybala. Alicheza vizuri sana leo (juzi), alikuwa ni yule yule wa wikiendi iliyopita dhidi ya Frosinone. Anahitaji kuimarika zaidi na zaidi.

“Kiujumla, wote wawili (Ronaldo na Dybala) walicheza soka safi. Wakiendelea kucheza pamoja naamini wataunda safu kali ya mashambulizi kwa sababu watakuwa wameshazoeana, bado wana nafasi hiyo,” alisema Allegri.

“Nadhani pia wakianza watatu, Ronaldo, Dybala na Mandzukic, akisimama katikati, watacheza vizuri zaidi,” aliongeza kocha huyo.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Director Kenny: Harmonize alinipeleka WCB nikafanya video ya Lavalava

MWONGOZAJI bora wa video nchini, Kenned Sanga a.k.a Derector Kenny kutoka Zoom Extra, ametua   hapa Jiachie na...

Rogers mwanamuziki anayevutiwa na Marijani

NA JEREMIA ERNEST BONGO Star Search (BSS), ni shindano lililofanikiwa kuibua vipaji vingi vya wanamuziki wa Tanzania ambao miongoni...

Ihefu, Azam patachimbika Sokoine, Katwila ndani

NA ASHA KIGUNDULATIMU ya Ihefu inatarajia kushuka uwanjani kucheza na Azam ukiwa ni mchezo wa Ligi Kuu Tanzania Bara  (VPL), utakaochezwa leo...

Mugalu atema cheche Simba

NA ASHA KIGUNDULA MSHAMBULIAJI wa Simba, Chris Mugalu, amesema wanakwenda mkoani Rukwa kupambana na kupata ushindi katika mchezo wao...

Malale aitisha Yanga

NA ZAINAB IDDY KOCHA Mkuu wa timu ya Polisi Tanzania, Malale Hamsini, amezisikia sifa za kocha mpya wa Yanga,...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -