Wednesday, October 21, 2020

DIRISHA DOGO CHUNGU KWA KLABU

Must Read

Director Kenny: Harmonize alinipeleka WCB nikafanya video ya Lavalava

MWONGOZAJI bora wa video nchini, Kenned Sanga a.k.a Derector Kenny kutoka Zoom Extra, ametua   hapa Jiachie na...

Rogers mwanamuziki anayevutiwa na Marijani

NA JEREMIA ERNEST BONGO Star Search (BSS), ni shindano lililofanikiwa kuibua vipaji vingi vya...

Ihefu, Azam patachimbika Sokoine, Katwila ndani

NA ASHA KIGUNDULATIMU ya Ihefu inatarajia kushuka uwanjani kucheza na Azam ukiwa ni mchezo wa Ligi Kuu...

NA WINFRIDA MTOI

Kamati  ya Leseni za Klabu Tanzania imezitangazia kiama Klabu za Ligi Kuu Tanzania Bara, kuwa ifikapo dirisha dogo klabu yoyote isiyokuwa na leseni itafungiwa kushiriki Ligi.

Akizungumza jana na waandishi wa habari jijini Dar es Salaam, Mwenyekiti wa Kamati ya Leseni za Klabu, Lloyd Nchunga, alisema hadi kufikia sasa klabu nyingi bado hazijafikia vigezo vya kupewa leseni.

Alisema licha ya kuhimiza suala hilo kwa miaka mitano, lakini klabu zimekuwa zikisuasua kutekeleza taratibu, huku nyingine zikiwa hazijatuma maombi kabisa.

Nchunga alisema kuna vigezo muhimu vinavyotakiwa kufuatwa ili klabu ipewe leseni, imekuwa ngumu kwa wahusika kutekeleza, hivyo wameona watoe adhabu mbalimbali.

Alivitaja baadhi ya vigezo hivyo kuwa ni klabu kuwa na uwanja wenye huduma zote muhimu, programu ya vijana, utawala bora na ofisi za kila idara, katiba na kusajiliwa.

“Hatutavumilia mtu, tumefuatilia kwa muda mrefu na klabu tulikuwa tunazisisitiza juu ya hilo, lakini imekuwa ngumu kutekeleza, sasa tunaomba muwafikishie taarifa, dirisha dogo tunazifungia,” alisema.

Alifafanua kuwa, kutokana na ukaguzi wa viwanja walivyofanya, viwanja vingi vitafungiwa na tayari wamebaini Uwanja wa Majimaji na Jamhuri Morogoro havifai.

Katika hatua nyingine, Nchunga alisema katika kikao cha kamati hiyo, kilichokaa Septemba 4, mwaka huu, kimezipiga faini ya Sh 500,000 kila mmoja klabu za  JKT Tanzania, Lipuli FC, Mbao FC, Stand United na KMC, kwa kushindwa kurudisha mrejesho baada ya kupewa utaratibu.

Pia Klabu ya African Lyon, Kagera Sugar, Mbeya City, zimepigwa faini ya Sh 1,000,000 kwa sababu hazijatuma hata maombi ya leseni.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Director Kenny: Harmonize alinipeleka WCB nikafanya video ya Lavalava

MWONGOZAJI bora wa video nchini, Kenned Sanga a.k.a Derector Kenny kutoka Zoom Extra, ametua   hapa Jiachie na...

Rogers mwanamuziki anayevutiwa na Marijani

NA JEREMIA ERNEST BONGO Star Search (BSS), ni shindano lililofanikiwa kuibua vipaji vingi vya wanamuziki wa Tanzania ambao miongoni...

Ihefu, Azam patachimbika Sokoine, Katwila ndani

NA ASHA KIGUNDULATIMU ya Ihefu inatarajia kushuka uwanjani kucheza na Azam ukiwa ni mchezo wa Ligi Kuu Tanzania Bara  (VPL), utakaochezwa leo...

Mugalu atema cheche Simba

NA ASHA KIGUNDULA MSHAMBULIAJI wa Simba, Chris Mugalu, amesema wanakwenda mkoani Rukwa kupambana na kupata ushindi katika mchezo wao...

Malale aitisha Yanga

NA ZAINAB IDDY KOCHA Mkuu wa timu ya Polisi Tanzania, Malale Hamsini, amezisikia sifa za kocha mpya wa Yanga,...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -