Wednesday, October 28, 2020

CARRICK: NILITESEKA KWA MIAKA MIWILI

Must Read

Hamilton avunja rekodi Ureno

LISBON, Ureno STAA wa mbio za magari Lewis Hamilton, amevunja rekodi ya Valtteri...

Ronaldinho naye ana Corona

RIO, Brazil MKONGWE wa Brazil, Ronaldinho, amethibitishwa ana virusi vya corona. Ronaldinho aliandika...

Sterling amlilia kinda wao Man City

MANCHESTER, England WINGA wa Manchester City, Raheem Sterling, ameandika ujumbe wa majonzi baada ya...

MANCHESTER, England

KIUNGO wa zamani wa Manchester United, Michael Carrick, amesema alikuwa katika mawazo na sintofahamu kwa kipindi cha miaka miwili baada ya kupoteza mchezo wa fainali ya Ligi ya Mabingwa Ulaya mwaka 2009 mbele ya Barcelona.

Carrick ambaye hivi sasa ni mmoja ya makocha waliopo katika benchi la ufundi la Manchester United, alibainisha hayo katika kitabu chake kipya alichokizindua hivi karibuni na kujulikana kwa jina la ‘Between the line’.

“Nilipoteza mpira kwa kichwa na Iniesta alikuwa karibu na kumpasia Messi ambaye alirudisha pasi kwa Iniesta haraka sana na kukatisha mbele yangu na Anderson, kisha kumpasia Eto’oo aliyefunga bao la kwanza kwa Barcelona,” aliandika Carrick katika kitabu chake hicho.

Baada ya miaka miwili kupita Manchester United walikutana na Barcelona tena katika fainali ya Ligi ya Mabingwa Ulaya na timu hiyo kutoka nchini England, ilipoteza kwa mara nyingine kwa mabao 3-1 ndani ya Uwanja wa Wembley.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Hamilton avunja rekodi Ureno

LISBON, Ureno STAA wa mbio za magari Lewis Hamilton, amevunja rekodi ya Valtteri...

Ronaldinho naye ana Corona

RIO, Brazil MKONGWE wa Brazil, Ronaldinho, amethibitishwa ana virusi vya corona. Ronaldinho aliandika ujumbe kupitia ukurasa wake wa...

Sterling amlilia kinda wao Man City

MANCHESTER, England WINGA wa Manchester City, Raheem Sterling, ameandika ujumbe wa majonzi baada ya kinda wa zamani wa timu...

Afua Suleiman afunguka ‘Utalijua Jiji’ ilivyompa ustaa mjini

NA JEREMIA ERNEST JINA alilopewa na wazazi wake ni Afua Suleiman na hata alipojitupa kwenye ulimwengu wa muziki wa...

Keche: Kundi maarufu Ghana linalowatamani Diamond, Kiba, Harmonize

JIACHIE na Staa Wako, wiki hii tumetua mpaka Accra, Ghana kwa kundi maarufu la muziki nchini humo, Keche linofanya vizuri na ngoma...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -