Tuesday, October 27, 2020

ZAHERA ACHIMBA MKWARA YANGA

Must Read

Hamilton avunja rekodi Ureno

LISBON, Ureno STAA wa mbio za magari Lewis Hamilton, amevunja rekodi ya Valtteri...

Ronaldinho naye ana Corona

RIO, Brazil MKONGWE wa Brazil, Ronaldinho, amethibitishwa ana virusi vya corona. Ronaldinho aliandika...

Sterling amlilia kinda wao Man City

MANCHESTER, England WINGA wa Manchester City, Raheem Sterling, ameandika ujumbe wa majonzi baada ya...

NA TIMA SIKILO


KOCHA wa Yanga, Mwinyi Zahera, amewachimba mkwara mzito nyota wake akisema kwamba, kitendo cha mchezaji kutofanya kazi yake ipasavyo akiwa uwanjani na kumbebesha majukumu kipa, kitawafanya wengi wa kikosi cha kwanza kusugua benchi.

Kauli hiyo ameitoa kutokana na baadhi ya wachezaji kushindwa kufanya kile wanachotakiwa, badala yake kumbebesha mzigo kipa ambaye naye ana kazi kubwa langoni.

Akizungumza na BINGWA, Zahera alisema hana hofu hata kidogo kuacha kumtumia mchezaji nyota ambaye hatekelezi majukumu yake anapokuwa uwanjani, kwani jukumu lake la kwanza ni kuhakikisha kila mchezaji anafanya kinachotakiwa.

Alisema kikosi chake kina wachezaji wengi ambao watu wanapenda kuwaona wakifanya vizuri kila siku uwanjani, lakini jambo hilo ni tofauti kwake kwani licha ya kufanya vizuri anahitaji nidhamu na kujituma mazoezini ili aweze kumtumia mchezaji.

Aidha, aliongeza kwamba wachezaji wengi ni wazito mazoezini kwani hawatekelezi kile anachowatuma na hata wanapokuwa uwanjani wanafanya hivyo hivyo, sasa kwa hali hiyo benchi litawahusu hadi watakapokaa sawa.

“Mimi siangalii jina naangalia uwezo na uwajibikaji wa mchezaji, kama anafanya vibaya siwezi kumtumia na kumchezesha mtu ambaye kazi yake inafanywa na mwingine anapokuwa uwanjani,” alisema Zahera.

Hata hivyo, Zahera alisema pamoja na hali ngumu ya kiuchumi kuikumba timu hiyo, anajitahidi kuhakikisha mwaka huu wanachukua ubingwa.

“Hali ya kifedha si nzuri lakini hilo haliwezi kutuvunja moyo, tutacheza mwanzo mwisho kupata matokeo na mwisho wa siku kuwa mabingwa, ’’ alisema Zahera.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Hamilton avunja rekodi Ureno

LISBON, Ureno STAA wa mbio za magari Lewis Hamilton, amevunja rekodi ya Valtteri...

Ronaldinho naye ana Corona

RIO, Brazil MKONGWE wa Brazil, Ronaldinho, amethibitishwa ana virusi vya corona. Ronaldinho aliandika ujumbe kupitia ukurasa wake wa...

Sterling amlilia kinda wao Man City

MANCHESTER, England WINGA wa Manchester City, Raheem Sterling, ameandika ujumbe wa majonzi baada ya kinda wa zamani wa timu...

Afua Suleiman afunguka ‘Utalijua Jiji’ ilivyompa ustaa mjini

NA JEREMIA ERNEST JINA alilopewa na wazazi wake ni Afua Suleiman na hata alipojitupa kwenye ulimwengu wa muziki wa...

Keche: Kundi maarufu Ghana linalowatamani Diamond, Kiba, Harmonize

JIACHIE na Staa Wako, wiki hii tumetua mpaka Accra, Ghana kwa kundi maarufu la muziki nchini humo, Keche linofanya vizuri na ngoma...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -