Friday, January 15, 2021

Adhabu ya Mourinho yamkutanisha na Wenger

Must Read

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi...

Manchester, England

KOCHA wa Manchester United, Jose Mourinho, amefungiwa kukaa benchi mechi moja na kupigwa fainali ya pauni 50,000 na Chama cha Soka cha England (FA).

Adhabu hiyo itamfanya kuikosa mechi dhidi ya Swansea, lakini atarejea dimbani kukumbana na hasimu wake, Arsene Wenger, kwenye mchezo wa Ligi Kuu England, Novemba 19 mwaka huu.

Mourinho anadaiwa kukubali kosa la kumzungumzia mwamuzi Anthony Taylor, wakati wakikaribia kukutana na Liverpool mwezi uliopita waliotoka sare ya 0-0, lakini alikataa kuharibu mchezo huo kwa maneno yake.

Kamati ya maadili imemkuta na kosa hilo, hivyo pamoja na adhabu hiyo na kupigwa faini, Mourinho ataangaliwa mwenendo wake siku za usoni.

Pamoja na kosa kutoa maelezo kuhusiana na mwamuzi Taylor, pia adhabu hiyo imeambatana na kosa la kocha huyo kumfokea mwamuzi Mark Clattenburg, aliyekataa kutoa penalti baada ya mchezaji wake, Matteo Darmian, kuangushwa na Jon Flanagan.

Tukio hilo lilitokea kwenye mchezo dhidi ya Burnley uliomalizika kwa sare Jumamosi ya wiki iliyopita.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na ndiyo maana timu hiyo imeshinda...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi Kuu Tanzania Bara katika kipindi...

JDart Nation wapanga kutawala Africa

CHRISTOPHER MSEKENA MWANAMUZIKI na bosi wa JDart Nation, JDart, amesema miongoni mwa mipango yake kwa mwaka 2021 ni kuhakikisha...

HUJUMA NZITO YANGA

NA WINFRIDA MTOI UONGOZI wa Yanga upo katika harakati za kuhamishia mechi zao zilizobaki za Ligi Kuu Tanzania Bara...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -