Wednesday, October 28, 2020

AFRICAN LYON YASHUSHA KOCHA NA STRAIKA MFARANSA

Must Read

Hamilton avunja rekodi Ureno

LISBON, Ureno STAA wa mbio za magari Lewis Hamilton, amevunja rekodi ya Valtteri...

Ronaldinho naye ana Corona

RIO, Brazil MKONGWE wa Brazil, Ronaldinho, amethibitishwa ana virusi vya corona. Ronaldinho aliandika...

Sterling amlilia kinda wao Man City

MANCHESTER, England WINGA wa Manchester City, Raheem Sterling, ameandika ujumbe wa majonzi baada ya...

NA LULU RINGO


TIMU iliyopanda daraja kucheza Ligi Kuu Tanzania Bara msimu wa 2018/19, African Lyon leo imemtambulisha kocha na mchezaji wote raia wa Ufaransa kwa lengo la kusaidia timu hiyo ifanye vizuri kwenye ligi hiyo.
Kocha huyo mpya anayetambulika kwa jina la Soccoia Lionel na mchezaji anayetambulika kwa jina la Victor Dacosta wote kwa pamoja wameingia mkataba wa miaka miwili kuitumikia timu hiyo.
Kocha huyo aliyewahi kuifundisha AFAD ya Ivory Cost, CIFAS ya Benin na Cotton Spots ya Gabon amesema amejiandaa vizuri kupambana na ligi kuu ya nchini Tanzania na anaimani timu yake itafanya vizuri.
Naye Victor Dacosta aliyeonekana kuwa na furaha mno amesema ndoto yake ya muda mrefu ilikuwa ni kucheza Ligi Kuu ya Tanzania. “Naipenda Tanzania tangu nikiwa mdogo ina mazingira mazuri na hali ya hewa nzuri tamaa yangu kwa muda ilikua kucheza Ligi Kuu nchini Tanzania, kwasasa nina furaha sana” Alisema Victor.
Naye Meneja wa timu hiyo, Adam Kipatacho amesema timu hiyo imefanya usajili mzuri japo watu wengi wanatizama usajili wa vilabu vyenye majina makubwa tu na kusahau timu zenye majina madogo kama timu yake.
“Wengi wanatizama usajili wa timu kubwa, lakini katika timu zilizofanya usajili mzuri basi African Lyon ni mojawapo,” alisisitiza Meneja huyo.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Hamilton avunja rekodi Ureno

LISBON, Ureno STAA wa mbio za magari Lewis Hamilton, amevunja rekodi ya Valtteri...

Ronaldinho naye ana Corona

RIO, Brazil MKONGWE wa Brazil, Ronaldinho, amethibitishwa ana virusi vya corona. Ronaldinho aliandika ujumbe kupitia ukurasa wake wa...

Sterling amlilia kinda wao Man City

MANCHESTER, England WINGA wa Manchester City, Raheem Sterling, ameandika ujumbe wa majonzi baada ya kinda wa zamani wa timu...

Afua Suleiman afunguka ‘Utalijua Jiji’ ilivyompa ustaa mjini

NA JEREMIA ERNEST JINA alilopewa na wazazi wake ni Afua Suleiman na hata alipojitupa kwenye ulimwengu wa muziki wa...

Keche: Kundi maarufu Ghana linalowatamani Diamond, Kiba, Harmonize

JIACHIE na Staa Wako, wiki hii tumetua mpaka Accra, Ghana kwa kundi maarufu la muziki nchini humo, Keche linofanya vizuri na ngoma...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -