Saturday, October 31, 2020

AGUERO ADAI ANAJIHISI KAMA KAZALIWA UPYA

Must Read

Hamilton avunja rekodi Ureno

LISBON, Ureno STAA wa mbio za magari Lewis Hamilton, amevunja rekodi ya Valtteri...

Ronaldinho naye ana Corona

RIO, Brazil MKONGWE wa Brazil, Ronaldinho, amethibitishwa ana virusi vya corona. Ronaldinho aliandika...

Sterling amlilia kinda wao Man City

MANCHESTER, England WINGA wa Manchester City, Raheem Sterling, ameandika ujumbe wa majonzi baada ya...

LONDON, England


 

STRAIKA wa Manchester City, Sergio Aguero, amesema kwamba anajisikia kama kazaliwa upya, baada ya kupona jeraha la upasuaji wa goti alilofanyiwa mwishoni mwa msimu uliopita.

Staa huyo wa timu ya Taifa ya Argentina, alifanyiwa upasuaji huo Aprili mwaka huu na jambo hilo likamfanya azikose mechi sita za mwisho.

Nyota huyo mwenye umri wa miaka 30, ameuanza msimu huu akiwa katika ubora wa hali ya juu na ndiye aliyefunga mabao mawili wakati wa mchezo wa Ngao ya Jamii dhidi ya Chelsea kabla ya kutupia ‘hat-trick’ katika mechi ambayo waliondoka na ushindi wa mabao 6-1  dhidi ya Huddersfield Town katika michuano ya Ligi Kuu England.

Licha ya kushindwa kufunga mabao katika mechi nyingine tatu za ligi,  Aguero alisema juzi kwamba ndio kwanza ameonja ladha ya kucheza bila maumivu kwa mara ya kwanza katika kipindi cha miaka kadhaa iliyopita.

“Kwa kuwa mkweli najisikia ni wa ajabu,” staa huyo alikaririwa na tovuti ya klabu akisema.

“Dk. Cugat alinifanyia kazi kubwa katika goti langu na wala sijisikii matatizo yoyote,” aliongeza straika huyo.

“Wakati wa kipindi cha miaka michache iliyopita nilikuwa nikisikia maumivu na ilipofika mwishoni mwa msimu uliopita ndio tukaamua ni muda mwafaka kuanza matibabu na matokeo yake yamekuwa mazuri,” alikwenda mbali zaidi staa huyo.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Hamilton avunja rekodi Ureno

LISBON, Ureno STAA wa mbio za magari Lewis Hamilton, amevunja rekodi ya Valtteri...

Ronaldinho naye ana Corona

RIO, Brazil MKONGWE wa Brazil, Ronaldinho, amethibitishwa ana virusi vya corona. Ronaldinho aliandika ujumbe kupitia ukurasa wake wa...

Sterling amlilia kinda wao Man City

MANCHESTER, England WINGA wa Manchester City, Raheem Sterling, ameandika ujumbe wa majonzi baada ya kinda wa zamani wa timu...

Afua Suleiman afunguka ‘Utalijua Jiji’ ilivyompa ustaa mjini

NA JEREMIA ERNEST JINA alilopewa na wazazi wake ni Afua Suleiman na hata alipojitupa kwenye ulimwengu wa muziki wa...

Keche: Kundi maarufu Ghana linalowatamani Diamond, Kiba, Harmonize

JIACHIE na Staa Wako, wiki hii tumetua mpaka Accra, Ghana kwa kundi maarufu la muziki nchini humo, Keche linofanya vizuri na ngoma...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -