Tuesday, November 24, 2020

Aguero akanusha ugomvi na Guardiola

Must Read

BEN POL AJA NA HIYO NDIO MBAYA

Na Mwandishi Wetu MSANII nguli wa muziki wa R&B na Bongo Fleva Benham Paul...

ZILE NI SALAM TU

NA MWANDISHI WETU KIPIGO cha mabao 7-0 walichokitoa Simba juzi kwa Coastal Union katika...

DEWJI: CHAMA NI SIMBA HADI 2022

Kiungo huyo raia wa Zambia, aliyetoa mchangomkubwakwaSimbakufikisharobo fainaliyaLigiyaMabingwaAfrikamsimuwa 2018/19, ikiwamo kutwaa ubingwa wa LigiKuuTanzaniaBarakwa misimumitatu mfululizo, awali...

MANCHESTER, England

Sergio Aguero amesema hajawahi kuwa na tatizo na kocha wake Pep Guardiola na anaelewa uamuzi wake kumweka benchi.

Mshambuliaji huyo wa Manchester City alianzia benchi kwenye mechi yao dhidi ya Everton na Barcelona, jambo lililosababisha tetesi kwamba huenda akawa na ugomvi na Guardiola.

Ingawa Aguero amesema sababu ya kuwekwa benchi ni kutokana na kichwa chake kutokuwa vizuri baada ya kukosa penalti katika mchezo wa kufuzu fainali za Kombe la Dunia kati ya timu yake ya Taifa ya Argentina dhidi ya Paraguay.

“Sijawahi kuwa na tatizo na Guardiola na hana tatizo na mimi. Siku zote ananisaidia na kunishauri,” alisema Aguero akizungumza na redio ESPN ya Amerika Kusini.

“Baada ya mechi dhidi ya Paraguay, sikuwa vizuri kiakili. Guardiola amenisaidia sana, aliniambia nisifikirie sana tukio hilo na kuijenga akili yangu kwenye kuwazia ushindi.

“Kwa sasa niko vizuri Manchester City, wakati nitakapoondoka kwenye klabu hiyo nitarejea kwenye klabu yangu ya zamani ya Independiente. Kwa muda gani kumekuwa na tetesi za kwenda Real Madrid? Nina furaha kuwepo Man City na zaidi sana kuwa na Pep.”

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

BEN POL AJA NA HIYO NDIO MBAYA

Na Mwandishi Wetu MSANII nguli wa muziki wa R&B na Bongo Fleva Benham Paul...

ZILE NI SALAM TU

NA MWANDISHI WETU KIPIGO cha mabao 7-0 walichokitoa Simba juzi kwa Coastal Union katika mchezo wa Ligi Kuu Tanzania...

DEWJI: CHAMA NI SIMBA HADI 2022

Kiungo huyo raia wa Zambia, aliyetoa mchangomkubwakwaSimbakufikisharobo fainaliyaLigiyaMabingwaAfrikamsimuwa 2018/19, ikiwamo kutwaa ubingwa wa LigiKuuTanzaniaBarakwa misimumitatu mfululizo, awali ilidaiwa alikuwa yupo katika hatuayamwishoyakujiunganaYanga.

Sven aruka kihunzi

NA ASHA KIGUNDULA KOCHA Mkuu wa Simba, Sven Vandenbroeck, ameruka kihunzi na kuwaachia msala nyota wake, Clatous Chama na...

Sarpong ‘aua’ shabiki Simba

Na MWANDISHI WETU, MWANZA BAO la dakika ya 29 lililofungwa na Michael Sarpong wa Yanga juzi, limesababisha kifo cha...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -