Sunday, October 25, 2020

AISHI MANULA AMNG’OA MTU MSIMBAZI

Must Read

Fati aweka rekodi Barcelona

CATALUNYA, Hispania ANSU Fati ameweka rekodi ya mchezaji kinda wa kwanza kufunga mabao...

Lampard amshika mkono Silva

MANCHESTER, England KOCHA wa Chelsea, Frank Lampard, amesema atamtumia, Thiago Silva, katika mechi nyingi msimu huu licha ya...

Tuchel awatolea uvivu Mbappe, Neymar

PARIS, Ufaransa KOCHA wa PSG, Thomas Tuchel, amechukizwa na kiwango kibovu walichoonyesha mastaa wa timu hiyo, Kylian...

NA ABDUL KHALID, TSJ

KAMA ulidhani baada ya kumsajili kipa wa Medeama ya Ghana, Daniel Agyei, zoezi hilo limekamilika, utakuwa umekosea, kwani taarifa mpya zinadai kuwa, wana mpango wa kumtema Vincent Angban na nafasi yake kuchukuliwa na Aishi Manula wa Azam FC.

Kigogo mmoja wa Simba aliliambia BINGWA kuwa, baada ya kushusha vifaa viwili, Angban hatakuwa na nafasi tena, kwani wachezaji wa kigeni watazidi na kufika nane badala ya saba.

“Baada ya kumleta kipa huyo kutoka Medeama na kiungo James Kotei, kuna kila dalili Angban akakatishiwa mkataba wake, kwani wachezaji wa kigeni watakuwa nane badala ya saba.

“Na kwa kuziba pengo lake tupo mbioni kumnasa Aishi Manula wa Azam FC na siku hizi zilizobakia kabla ya dirisha dogo la usajili kufungwa tunaweza kumtangaza kama kipa wetu,” alisema kigogo huyo.

Baada ya Simba kumleta kipa huyo pamoja na Kiungo James Kotei, wekundu hao wa Msimbazi wamefikisha idadi ya wachezaji nane wa kigeni na sasa lazima wamteme mmoja ili wabakie saba.

Mbali na wachezaji hao wawili, wengine wa kigeni waliopo Simba ni Angban, Janvier Bukungu, Method Mwanjali, Jjuuko Murushid, Mussa Ndusha, Frederick Blagnon pamoja na Laudit Mavugo.

Kwa maana hiyo ni kwamba, lazima wapunguze mmoja na kipa Angban ndiye ambaye jina lake limewekwa kwenye mstari mwekundu na nafasi yake huenda ikachukuliwa na Manula.

Baada ya taarifa hizo kuvuja, BINGWA lilikwenda mbali na kumtafuta Manula, ambaye alisema hana taarifa zozote kuhusu kutakiwa na Simba na kama wana mpango huo wazungumze na timu yake.

“Kwasasa mimi ni mchezaji wa Azam na kama Simba wanataka huduma yangu, basi wakae mezani na timu yangu waelewane,” alisema Manula.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Fati aweka rekodi Barcelona

CATALUNYA, Hispania ANSU Fati ameweka rekodi ya mchezaji kinda wa kwanza kufunga mabao...

Lampard amshika mkono Silva

MANCHESTER, England KOCHA wa Chelsea, Frank Lampard, amesema atamtumia, Thiago Silva, katika mechi nyingi msimu huu licha ya kuwa na umri wa miaka...

Tuchel awatolea uvivu Mbappe, Neymar

PARIS, Ufaransa KOCHA wa PSG, Thomas Tuchel, amechukizwa na kiwango kibovu walichoonyesha mastaa wa timu hiyo, Kylian Mbappe na Neymar, kwenye mechi...

IBRA:Kifaa kipya Konde Gang aliyetembea kwa mguu kumwinda Harmonize

NA BRIGHITER MASAKI UKITAJA vijana wanaofanya vizuri katika mziki wa bongo fleva, huwezi kukosa kumtaja msanii chipukizi anayefahamika zaidi...

Jay-Z: Mama aliingilia bifu langu na Nas

-Z: Mama aliingilia bifu langu na Nas New York, Marekani HAKUNA shabiki wa Hip hop asiyelifahamu...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -