Sunday, October 25, 2020

ALICHOFUATA KEPA CHELSEA NI MATAJI

Must Read

Fati aweka rekodi Barcelona

CATALUNYA, Hispania ANSU Fati ameweka rekodi ya mchezaji kinda wa kwanza kufunga mabao...

Lampard amshika mkono Silva

MANCHESTER, England KOCHA wa Chelsea, Frank Lampard, amesema atamtumia, Thiago Silva, katika mechi nyingi msimu huu licha ya...

Tuchel awatolea uvivu Mbappe, Neymar

PARIS, Ufaransa KOCHA wa PSG, Thomas Tuchel, amechukizwa na kiwango kibovu walichoonyesha mastaa wa timu hiyo, Kylian...

LONDON, England


KIPA mpya aliyesajiliwa kwa dau la rekodi ya dunia, Kepa Arrizabalaga, amesema anataka kuhakikisha anashinda mataji katika klabu hiyo iliyomnyakua kwa pauni milioni 71.6 kutoka Athletic Bilbao.

Arrizabalaga, alichukuwa nafasi ya kipa Mbelgiji, Thibaut Courtois, ambaye alitangazwa kuwa mchezaji mpya wa Real Madrid juzi Jumatano.

Mlinda mlango huyo mwenye umri wa miaka 23, aliichezea Bilbao mechi 57 za ushindani na ilibaki kidogo asajiliwe na Madrid, Januari mwaka huu, lakini dili hilo la pauni milioni 18 lilishindikana.

Akizungumza na mtandao wa klabu, Kepa alikiri kuwa na furaha baada ya kuhamia Chelsea na ana lengo la kushinda mataji.

“Klabu zote duniani zinahitaji makombe na wachezaji wanataka kushinda. Hivyo ninachokihitaji ni kushinda mataji hapa.

“Hicho ndicho ninachotamani kukifanya. Nataka nikumbukwe hapa (Chelsea), nikiondoka nataka watu waseme ‘huyu ni kipa aliyeisaidia klabu kutwaa makombe’.”

Aidha, Arrizabalaga, alimzungumzia kocha mpya wa timu yake hiyo ya Chelsea, Maurizio Sarri, kuwa ndiye chachu iliyomfanya akubali kuondoka Hispania na kuhamia London.

Lakini Sarri naye alinukuliwa mapema wiki hii jinsi anavyomkubali Kepa kwani alikuwa akimfuatilia kwa muda mrefu.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Fati aweka rekodi Barcelona

CATALUNYA, Hispania ANSU Fati ameweka rekodi ya mchezaji kinda wa kwanza kufunga mabao...

Lampard amshika mkono Silva

MANCHESTER, England KOCHA wa Chelsea, Frank Lampard, amesema atamtumia, Thiago Silva, katika mechi nyingi msimu huu licha ya kuwa na umri wa miaka...

Tuchel awatolea uvivu Mbappe, Neymar

PARIS, Ufaransa KOCHA wa PSG, Thomas Tuchel, amechukizwa na kiwango kibovu walichoonyesha mastaa wa timu hiyo, Kylian Mbappe na Neymar, kwenye mechi...

IBRA:Kifaa kipya Konde Gang aliyetembea kwa mguu kumwinda Harmonize

NA BRIGHITER MASAKI UKITAJA vijana wanaofanya vizuri katika mziki wa bongo fleva, huwezi kukosa kumtaja msanii chipukizi anayefahamika zaidi...

Jay-Z: Mama aliingilia bifu langu na Nas

-Z: Mama aliingilia bifu langu na Nas New York, Marekani HAKUNA shabiki wa Hip hop asiyelifahamu...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -