Thursday, October 29, 2020

Ambokile kuigomea TP Mazembe

Must Read

Hamilton avunja rekodi Ureno

LISBON, Ureno STAA wa mbio za magari Lewis Hamilton, amevunja rekodi ya Valtteri...

Ronaldinho naye ana Corona

RIO, Brazil MKONGWE wa Brazil, Ronaldinho, amethibitishwa ana virusi vya corona. Ronaldinho aliandika...

Sterling amlilia kinda wao Man City

MANCHESTER, England WINGA wa Manchester City, Raheem Sterling, ameandika ujumbe wa majonzi baada ya...

NA ZAINAB IDDY

MSHAMBULIAJI wa Kitanzania anayekipiga katika klabu ya TP Mazembe ya DR. Congo, Eliud Ambokile, ameweka wazi kuwa hayupo tayari kuona anatolewa kwa mkopo katika timu za Tanzania, hivyo ni bora aendelee kukomaa huko huko.

Kauli hiyo ya Ambokile imekuja baada ya kuwepo kwa taarifa kuwa Mazembe wana mpango wa kumtoa kwa mkopo pamoja na kiungo Ramadhani Singano, katika dirisha lijalo la usajili.

Ambokile alijiunga na TP Mazembe akitokea Mbeya City, huku Singano akijiunga na wababe hao baada ya kuachana na Azam FC, lakini wote hao wamekosa nafasi ya kucheza katika kikosi cha kwanza.

Akizungumza na BINGWA jana kutoka DR Congo, Ambokile alisema kuwa taarifa za kutolewa kwa mkopo zipo kutokana na ufinyu wa nafasi ya kucheza, lakini bado haijapitishwa kwa sababu viongozi wa timu wanatofautiana.

“Bado haijapitishwa kwa sababu viongozi wanatofautiana katika suala hilo, lakini kama ikipita, sipo tayari kutolewa kwa mkopo katika timu za Bongo (Tanzania), nasubiri wakinipa tu taarifa rasmi, nami nitawaeleza msimamo wangu.

“Natamani sana kupata timu nje ya Tanzania kwa sababu ikitokea nikarudi nyumbani, itakuwa vigumu kuwa kwenye kiwango bora kwa haraka, ni bora nikakomaa katika timu za huku huku au nchi nyingine nje ya Tanzania,” alisema.

Ambokile alijiunga na Mazembe kwa mkataba wa miaka mitatu na tayari ameshaitumikia msimu mmoja na kusaliwa na miwili.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Hamilton avunja rekodi Ureno

LISBON, Ureno STAA wa mbio za magari Lewis Hamilton, amevunja rekodi ya Valtteri...

Ronaldinho naye ana Corona

RIO, Brazil MKONGWE wa Brazil, Ronaldinho, amethibitishwa ana virusi vya corona. Ronaldinho aliandika ujumbe kupitia ukurasa wake wa...

Sterling amlilia kinda wao Man City

MANCHESTER, England WINGA wa Manchester City, Raheem Sterling, ameandika ujumbe wa majonzi baada ya kinda wa zamani wa timu...

Afua Suleiman afunguka ‘Utalijua Jiji’ ilivyompa ustaa mjini

NA JEREMIA ERNEST JINA alilopewa na wazazi wake ni Afua Suleiman na hata alipojitupa kwenye ulimwengu wa muziki wa...

Keche: Kundi maarufu Ghana linalowatamani Diamond, Kiba, Harmonize

JIACHIE na Staa Wako, wiki hii tumetua mpaka Accra, Ghana kwa kundi maarufu la muziki nchini humo, Keche linofanya vizuri na ngoma...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -