Wednesday, January 20, 2021

Amissi Tambwe awaachia Mashabiki kuhesabu mabao

Must Read

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi...

NA WINFRIDA MTOI

MSHAMBULIAJI wa Yanga raia wa Burundi, Amissi Tambwe, amesema hana mpango wa kuhesabu mabao anayofunga Ligi Kuu ya Vodacom Tanzania Bara, kwani amewaachia mashabiki kufanya kazi hiyo.

Tambwe ambaye amefikisha mabao 60 katika misimu mitatu ya ligi kuu, amesema hana kawaida ya kuhesabu mabao yake anayofunga kwani amewaachia mashabiki kazi hiyo.

Akizungumza na BINGWA jana, Tambwe alisema anayejua zaidi ni Mungu, lakini kwa sasa hawezi kufikiria mwisho wa msimu wa ligi hiyo atafikisha mangapi.

Tambwe alisema hajaweka idadi kuwa atafunga mabao mangapi katika mzunguko wa kwanza au wa pili na ikitokea amefunga anashukuru Mungu lakini hana muda wa kuhesabu hadi atakapomaliza msimu.

Tayari Tambwe amefunga mabao sita katika msimu huu sawa na a Rashid Mandawa wa Mtibwa Sugar huku Shiza Ramadhan ‘Kichuya’ wa Simba akifunga mabao saba.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na ndiyo maana timu hiyo imeshinda...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi Kuu Tanzania Bara katika kipindi...

JDart Nation wapanga kutawala Africa

CHRISTOPHER MSEKENA MWANAMUZIKI na bosi wa JDart Nation, JDart, amesema miongoni mwa mipango yake kwa mwaka 2021 ni kuhakikisha...

HUJUMA NZITO YANGA

NA WINFRIDA MTOI UONGOZI wa Yanga upo katika harakati za kuhamishia mechi zao zilizobaki za Ligi Kuu Tanzania Bara...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -