Friday, October 30, 2020

Amri Said aiwaza mechi ya Simba

Must Read

Hamilton avunja rekodi Ureno

LISBON, Ureno STAA wa mbio za magari Lewis Hamilton, amevunja rekodi ya Valtteri...

Ronaldinho naye ana Corona

RIO, Brazil MKONGWE wa Brazil, Ronaldinho, amethibitishwa ana virusi vya corona. Ronaldinho aliandika...

Sterling amlilia kinda wao Man City

MANCHESTER, England WINGA wa Manchester City, Raheem Sterling, ameandika ujumbe wa majonzi baada ya...

NA WINFRIDA MTOI

KOCHA Mkuu wa Biashara United, Amri Said, anapiga hesabu kali ili waweze kuvuna pointi tatu dhidi ya wapinzani wao Simba na kujinasua katika janga la kushuka daraja msimu huu.

Kikosi cha Biashara United kinachoshika nafasi ya 15 katika msimamo wa Ligi Kuu Tanzania Bara kikiwa na pointi 43, kinatarajia kukutana na Simba kesho kwenye Uwanja wa Uhuru, Dar es Salaam.

Akizungumza na BINGWA jana, Amri alisema nafasi yao ya kubaki Ligi Kuu msimu ujao inategemea matokeo ya mechi mbili zilizobaki ikiwamo ya Simba kutokana na namna msimamo ulivyo.

Alisema kama watavuna pointi tatu mbele ya Wekundu wa Msimbazi watakuwa wamejiweka katika nafasi nzuri ya kubaki msimu ujao.

“Tunautazama kwa jicho tofauti kabisa mchezo dhidi ya Simba kwa sababu tunahitaji pointi tatu muhimu, lakini tumejipanga kupambana kwa hali yoyote kuhakikisha tunaibuka na ushindi,” alieleza Amri.

Aidha, alisema kutokana na hali waliyonayo wamesuka mkakati kabambe wa kujiandaa huku wakijua wanakutana na timu ambayo imeshakuwa bingwa lakini inahitaji kulinda rekodi.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Hamilton avunja rekodi Ureno

LISBON, Ureno STAA wa mbio za magari Lewis Hamilton, amevunja rekodi ya Valtteri...

Ronaldinho naye ana Corona

RIO, Brazil MKONGWE wa Brazil, Ronaldinho, amethibitishwa ana virusi vya corona. Ronaldinho aliandika ujumbe kupitia ukurasa wake wa...

Sterling amlilia kinda wao Man City

MANCHESTER, England WINGA wa Manchester City, Raheem Sterling, ameandika ujumbe wa majonzi baada ya kinda wa zamani wa timu...

Afua Suleiman afunguka ‘Utalijua Jiji’ ilivyompa ustaa mjini

NA JEREMIA ERNEST JINA alilopewa na wazazi wake ni Afua Suleiman na hata alipojitupa kwenye ulimwengu wa muziki wa...

Keche: Kundi maarufu Ghana linalowatamani Diamond, Kiba, Harmonize

JIACHIE na Staa Wako, wiki hii tumetua mpaka Accra, Ghana kwa kundi maarufu la muziki nchini humo, Keche linofanya vizuri na ngoma...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -