Wednesday, January 20, 2021

Arsenal yakerwa na ‘wanaokalia’ tiketi za msimu

Must Read

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi...

LONDON, England

KLABU ya Arsenal imedhamiria kuwapa adhabu mashabiki wao walionunua tiketi za msimu kama watashindwa kuwa na mahudhurio mazuri uwanjani baada ya kuumizwa na suala la siti za uwanja wa Emirates kuwa tupu, huku tiketi nyingi zikiwa hazijatumika na mashabiki wao au hata kuziachia kupitia mfumo maalum wa mabadiliko wa klabu hiyo.

Na leo Jumatatu, bodi ya Arsenal itakaa mezani kuangalia uwezekano wa kuwaadhibu mashabiki walionunua tiketi za msimu na kushindwa kuhudhuria mechi mbalimbali.

Msemaji wa mashabiki wa Arsenal, Tim Payton, aliliambia gazeti la Telegraph: “Kama mtu atatumia tiketi yake mara chache kwa mwaka sasa itabidi apewe onyo na baada ya hapo hatakuwa na uwezo wa kununua tiketi hiyo msimu ujao.

“Jambo hili litatatulika tu. Watu watakapokuwa wengi kwenye mechi moja hiyo ina maana kwamba ni wapya na viti vitaongezwa uwanjani, lakini pia itazidisha uhamasishaji kwa wachezaji pindi watakapokuwa wanapambana.

“Kama Arsenal itakuwa inawaza tu kuhusu pesa, basi bodi isingejisumbua kufuatilia ni mashabiki wangapi walionunua tiketi za msimu wamehudhuria uwanjani. Kama wanapendezwa na hali iliyopo uwanjani na kuwa mfano kwa mashabiki wachanga kupenda kuhudhuria mechi basi wanatakiwa kutopuuzia suala hili,” alisema Payton.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na ndiyo maana timu hiyo imeshinda...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi Kuu Tanzania Bara katika kipindi...

JDart Nation wapanga kutawala Africa

CHRISTOPHER MSEKENA MWANAMUZIKI na bosi wa JDart Nation, JDart, amesema miongoni mwa mipango yake kwa mwaka 2021 ni kuhakikisha...

HUJUMA NZITO YANGA

NA WINFRIDA MTOI UONGOZI wa Yanga upo katika harakati za kuhamishia mechi zao zilizobaki za Ligi Kuu Tanzania Bara...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -