Wednesday, October 28, 2020

Ashton: Kama ningekuwa Yaya Toure, ningeomba msamaha

Must Read

Hamilton avunja rekodi Ureno

LISBON, Ureno STAA wa mbio za magari Lewis Hamilton, amevunja rekodi ya Valtteri...

Ronaldinho naye ana Corona

RIO, Brazil MKONGWE wa Brazil, Ronaldinho, amethibitishwa ana virusi vya corona. Ronaldinho aliandika...

Sterling amlilia kinda wao Man City

MANCHESTER, England WINGA wa Manchester City, Raheem Sterling, ameandika ujumbe wa majonzi baada ya...

MANCHESTER, England

MCHEZAJI wa zamani wa klabu ya West Ham, Dean Ashton, ni kama amekerwa na tabia anayoionesha kiungo wa Manchester City, Yaya Toure tangu msimu huu ulipoanza.

Kiungo huyo wa Ivory Coast aliachwa nje ya kikosi tangu Septemba baada ya wakala wake Dimitri Seluk, kumponda wazi kocha wa City, Pep Guardiola.

Guardiola alisema kwamba, ataanza kumtumia tena Toure mwenye umri wa miaka 33 kama ataomba msamaha kwa niaba ya wakala wake.

Lakini Toure ameonekana kama ni mwenye furaha kukaa benchi akijichotea mshahara wa pauni 220,000 kwa wiki na jambo hilo limemkasirisha mno Ashton.

Ashton alistaafu akiwa na umri wa miaka 26 kutokana na majeraha yaliyomkumba katika wakati mbaya na alisema kama angekuwa yeye ndiye kiungo huyo, angehakikisha anapata nafasi ya kucheza.

“Ni jambo la kushangaza, kichwa changu hakitaki kukubali.

“Ujue, Toure ni kama anasubiri wakati ufike auzwe tu.

“Kama anataka kucheza kweli basi angemwambia wakala wake hivi: ‘Nyamaza, nitaomba msamaha, hata kama sitamaanisha ili tu nipate nafasi ya kucheza.

“Kuna wachezaji wengine ambao hawajisumbui kama alivyo Toure kwa sasa. Lakini kama ana mawazo tofauti basi angeomba msamaha na kucheza.

“Ningekuwa mimi ningefanya lolote nipate angalau mchezo mmoja. Nakereka kuona mambo kama haya ya Toure,” alisema.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Hamilton avunja rekodi Ureno

LISBON, Ureno STAA wa mbio za magari Lewis Hamilton, amevunja rekodi ya Valtteri...

Ronaldinho naye ana Corona

RIO, Brazil MKONGWE wa Brazil, Ronaldinho, amethibitishwa ana virusi vya corona. Ronaldinho aliandika ujumbe kupitia ukurasa wake wa...

Sterling amlilia kinda wao Man City

MANCHESTER, England WINGA wa Manchester City, Raheem Sterling, ameandika ujumbe wa majonzi baada ya kinda wa zamani wa timu...

Afua Suleiman afunguka ‘Utalijua Jiji’ ilivyompa ustaa mjini

NA JEREMIA ERNEST JINA alilopewa na wazazi wake ni Afua Suleiman na hata alipojitupa kwenye ulimwengu wa muziki wa...

Keche: Kundi maarufu Ghana linalowatamani Diamond, Kiba, Harmonize

JIACHIE na Staa Wako, wiki hii tumetua mpaka Accra, Ghana kwa kundi maarufu la muziki nchini humo, Keche linofanya vizuri na ngoma...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -