Sunday, January 17, 2021

AZAM: ATAKAYEKANYAGA CHAMAZI USIKU AJIPANGE

Must Read

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi...

NA SAADA SALIM

NAHODHA wa Azam FC, Himid Mao, amewatahadharisha wapinzani wao kwamba, yeyote atakayepambana nao usiku kwenye Uwanja wa Azam Complex, jijini Dar es Salaam, hatatoka salama.

Akizungumza na BINGWA jijini jana, Mao alisema kuwa, wamekuwa na rekodi nzuri wanapotumia uwanja wao huo kucheza mechi usiku, kwa kupata matokeo mazuri tofauti na inavyokuwa mchana.

Mao alitoa kauli hiyo baada ya mechi yao dhidi ya Kagera Sugar, waliyoshinda bao 1-0, shujaa wao akiwa ni Mbaraka Yussuph, aliyecheka na nyavu dakika ya 43, akiunganisha pasi ya Yahya Zayd.

“Usiku ni vizuri, ukizingatia mazingira yapo vizuri, hakuna jua, mchezaji anafanya chochote uwanjani kuhakikisha anaipatia ushindi timu yake,” alisema.

Takwimu zinaonyesha kuwa, Azam huwa inapata matokeo mazuri inapocheza usiku katika uwanja wao huo wa nyumbani kuliko wanapocheza mchana.

Katika mechi tano za mwisho wa msimu uliopita wa Ligi Kuu Tanzania Bara walizocheza katika uwanja huo usiku, zote waliibuka na ushindi.

Baadhi ya mechi hizo ni dhidi ya Mbao FC waliyoibuka na ushindi wa mabao 3-1, Stand United (2-0), Toto African (2-0), Kagera Sugar (1-0).

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na ndiyo maana timu hiyo imeshinda...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi Kuu Tanzania Bara katika kipindi...

JDart Nation wapanga kutawala Africa

CHRISTOPHER MSEKENA MWANAMUZIKI na bosi wa JDart Nation, JDart, amesema miongoni mwa mipango yake kwa mwaka 2021 ni kuhakikisha...

HUJUMA NZITO YANGA

NA WINFRIDA MTOI UONGOZI wa Yanga upo katika harakati za kuhamishia mechi zao zilizobaki za Ligi Kuu Tanzania Bara...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -