Thursday, October 29, 2020

Azam FC yakiri Mbeya City kiboko

Must Read

Hamilton avunja rekodi Ureno

LISBON, Ureno STAA wa mbio za magari Lewis Hamilton, amevunja rekodi ya Valtteri...

Ronaldinho naye ana Corona

RIO, Brazil MKONGWE wa Brazil, Ronaldinho, amethibitishwa ana virusi vya corona. Ronaldinho aliandika...

Sterling amlilia kinda wao Man City

MANCHESTER, England WINGA wa Manchester City, Raheem Sterling, ameandika ujumbe wa majonzi baada ya...

NA WINFRIDA MTOI

LICHA ya kuchukua alama tatu kwa Mbeya City, uongozi wa Azam FC umekiri haikuwa kazi rahisi kutokana na soka walilocheza wapinzani wao.

Azam juzi ilifanikiwa kushinda bao 1-0 katika mchezo wa Ligi Kuu Tanzania Bara, uliochezwa kwenye Uwanja wa Sokoine, Mbeya.

Akizungumza na BINGWA kutoka jijini Mbeya jana, Mkuu wa Kitengo cha Habari na Mawasiliano wa Azam, Thabit Zakaria, alisema mchezo ulikuwa mgumu kwa sababu Mbeya City walikuwa wanawashambulia kila mara.

Alisema wapinzani wao walikuwa wanacheza mpira wa nguvu kutokana na kuzoea uwanja huo, hali iliyowapa wakati mgumu katika kutafuta pointi tatu.

“Ukweli mchezo ulikuwa mgumu, Mbeya City wametushambulia sana, wazuri katika utimamu wa mwili na kutumia nguvu, pia walicheza mipira mirefu ambayo ilitupa shida,” alisema.

Alisema muhimu ni alama tatu walizopata na wanaanza maandalizi ya mchezo ujao dhidi ya Tanzania Prisons utakaochezwa Jumamosi hii kwenye Uwanja wa Mandela, Sumbawanga.

Ushindi huo umeifanya Azam kufikisha alama tisa katika michezo mitatu waliyocheza na haijaruhusu lango lao kutikiswa.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Hamilton avunja rekodi Ureno

LISBON, Ureno STAA wa mbio za magari Lewis Hamilton, amevunja rekodi ya Valtteri...

Ronaldinho naye ana Corona

RIO, Brazil MKONGWE wa Brazil, Ronaldinho, amethibitishwa ana virusi vya corona. Ronaldinho aliandika ujumbe kupitia ukurasa wake wa...

Sterling amlilia kinda wao Man City

MANCHESTER, England WINGA wa Manchester City, Raheem Sterling, ameandika ujumbe wa majonzi baada ya kinda wa zamani wa timu...

Afua Suleiman afunguka ‘Utalijua Jiji’ ilivyompa ustaa mjini

NA JEREMIA ERNEST JINA alilopewa na wazazi wake ni Afua Suleiman na hata alipojitupa kwenye ulimwengu wa muziki wa...

Keche: Kundi maarufu Ghana linalowatamani Diamond, Kiba, Harmonize

JIACHIE na Staa Wako, wiki hii tumetua mpaka Accra, Ghana kwa kundi maarufu la muziki nchini humo, Keche linofanya vizuri na ngoma...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -