Saturday, January 16, 2021

AZAM HAWANA PRESHA HATA NA LIPULI

Must Read

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi...

MAREGES NYAMAKA NA TIMA SIKILO

LICHA ya timu ya Lipuli kuwa na wachezaji wengi wazoefu wa Ligi Kuu Tanzania Bara, Azam wamesema hawana presha ya kupata pointi tatu mbele yao  katika mchezo utakaochezwa Jumapili kwenye Uwanja wa Azam Complex, Dar es Salaam.

Akizungumza na BINGWA, Meneja wa kikosi hicho, Philipo Alando, alisema kwa mujibu wa kocha wao, Aristica Cioaba, anaridhishwa na uwezo wa wachezaji wake.

Alando alisema kuelekea mchezo huo hakuna mchezaji ambaye ni majeruhi.

“Wachezaji wana morali ya kupambana kusaka pointi tatu, ambapo leo (jana) tumeingia kambini, tunawaheshimu Lipuli wana kikosi kizuri chenye wachezaji wazoefu, naamini utakuwa mchezo wa kuvutia kwa pande zote mbili,” alisema.

Lipuli walitarajia kuwasili jana usiku jijini, ambapo kocha wa timu hiyo, Amri

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na ndiyo maana timu hiyo imeshinda...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi Kuu Tanzania Bara katika kipindi...

JDart Nation wapanga kutawala Africa

CHRISTOPHER MSEKENA MWANAMUZIKI na bosi wa JDart Nation, JDart, amesema miongoni mwa mipango yake kwa mwaka 2021 ni kuhakikisha...

HUJUMA NZITO YANGA

NA WINFRIDA MTOI UONGOZI wa Yanga upo katika harakati za kuhamishia mechi zao zilizobaki za Ligi Kuu Tanzania Bara...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -