Saturday, January 16, 2021

AZAM YATOA KEJELI YA MWAKA

Must Read

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi...

NA SAADA SALIM,

AZAM imezikejeli Yanga na Simba kuwa zimewasaidia mno katika maandalizi yao ya mechi za kimataifa, baada ya kuwachapa watani hao wa jadi katika mechi tatu zilizopigwa ndani ya mwezi huu.

Timu hiyo ilifanikiwa kuichapa Yanga mabao 4-0 katika mchezo wa nusu fainali ya Kombe la Mapinduzi Zanzibar mapema mwezi huu, kabla ya kuishushia Simba bao 1-0 katika fainali ya michuano hiyo.

Baada ya hapo, Jumamosi ya wiki iliyopita, Azam iliendeleza ubabe wake kwa wakongwe hao wa soka nchini kwa kuichapa Simba bao 1-0 katika mchezo wa Ligi Kuu Tanzania Bara.

Na sasa Azam imetamba kuwa baada ya kupoteza nafasi ya kutwaa ubingwa wa Bara, kwa sasa akili zao zote wamezielekeza katika michuano ya Kombe la Shirikisho Afrika wakiamini wana uwezo wa kufanya vema.

Azam itacheza hatua ya makundi moja kwa moja dhidi ya mshindi kati ya Mbabane Swallon ya Swaziland na Opara United ya Botswana kati ya Februari 11, 12 na 13, mwaka huu.

Akizungumza na BINGWA jijini jana, kocha wa Azam, Idd Nassor ‘Cheche’, alisema walikuwa na dawa ya kuzimaliza timu hizo na kwamba wamepania vilivyo kuirejesha timu yao katika ubora wake.

Cheche alisema haikuwa kazi rahisi kupata ushindi katika timu hizo kongwe, akiamini mafanikio yao hayo yametokana na jinsi anavyozifahamu timu hizo kongwe tangu alipokuwa mchezaji.

“Simba tayari tulicheza nayo mwanzo haijabadilika sana, mfumo wao waliocheza Unguja ndio ule ule,” alisema.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na ndiyo maana timu hiyo imeshinda...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi Kuu Tanzania Bara katika kipindi...

JDart Nation wapanga kutawala Africa

CHRISTOPHER MSEKENA MWANAMUZIKI na bosi wa JDart Nation, JDart, amesema miongoni mwa mipango yake kwa mwaka 2021 ni kuhakikisha...

HUJUMA NZITO YANGA

NA WINFRIDA MTOI UONGOZI wa Yanga upo katika harakati za kuhamishia mechi zao zilizobaki za Ligi Kuu Tanzania Bara...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -