Sunday, November 29, 2020

BANDA AIPA SIMBA MASHARTI MAGUMU

Must Read

BEN POL AJA NA HIYO NDIO MBAYA

Na Mwandishi Wetu MSANII nguli wa muziki wa R&B na Bongo Fleva Benham Paul...

ZILE NI SALAM TU

NA MWANDISHI WETU KIPIGO cha mabao 7-0 walichokitoa Simba juzi kwa Coastal Union katika...

DEWJI: CHAMA NI SIMBA HADI 2022

Kiungo huyo raia wa Zambia, aliyetoa mchangomkubwakwaSimbakufikisharobo fainaliyaLigiyaMabingwaAfrikamsimuwa 2018/19, ikiwamo kutwaa ubingwa wa LigiKuuTanzaniaBarakwa misimumitatu mfululizo, awali...

KIUNGO wa Simba, Abdi Banda, amewapa viongozi wa klabu hiyo masharti magumu ili aweze kuongeza mkataba wa kuendelea kuitumikia timu yao.

Banda alisajiliwa na Simba katika misimu miwili iliyopita ya Ligi Kuu ya Vodacom Tanzania Bara, akitokea Coastal Union, iliyoshuka daraja msimu uliopita.

Akizungumza na BINGWA jana, mmoja wa viongozi wa Simba, ambaye hakutaka jina lake liandikwe gazetini, alisema baada ya kukutana na mchezaji huyo kujadili mkataba mpya aliweka wazi juu ya masharti aliyoyaweka.

Alisema masharti aliyowawekea viongozi wa Simba ni kwamba, wahakikishe katika mechi tatu wanazocheza ni lazima apate angalau  nafasi moja ya kucheza.

Mtoa habari wetu alisema Simba wakikubali hilo atakuwa tayari kusaini, kwani malengo yake ni kutaka kutunza kiwango chake cha soka.

“Ni kweli kabla ya kuondoka kwao mchezaji huyo alikutana na viongozi kuzungumzia suala la kumuongezea mkataba na ameweka wazi masharti anayoyahitaji ili asaini mkataba,” alisema.

BINGWA lilipomtafuta Banda ili kujua msimamo wake, alisema kwa sasa yupo mkoani Tanga akiendelea na mapumziko na kuhusu mkataba wake Simba, umebaki miezi sita.

“Kwa sasa nawasikilizia Simba, ambao wameonyesha nia ya kuniongezea mkataba, hizo taarifa nyingine kwamba Yanga wananitaka nazisikia tu, hiki ni kipindi cha usajili, yanazungumzwa mengi, lakini mwisho wa siku kila kitu kitajulikana,” alisema Banda.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

BEN POL AJA NA HIYO NDIO MBAYA

Na Mwandishi Wetu MSANII nguli wa muziki wa R&B na Bongo Fleva Benham Paul...

ZILE NI SALAM TU

NA MWANDISHI WETU KIPIGO cha mabao 7-0 walichokitoa Simba juzi kwa Coastal Union katika mchezo wa Ligi Kuu Tanzania...

DEWJI: CHAMA NI SIMBA HADI 2022

Kiungo huyo raia wa Zambia, aliyetoa mchangomkubwakwaSimbakufikisharobo fainaliyaLigiyaMabingwaAfrikamsimuwa 2018/19, ikiwamo kutwaa ubingwa wa LigiKuuTanzaniaBarakwa misimumitatu mfululizo, awali ilidaiwa alikuwa yupo katika hatuayamwishoyakujiunganaYanga.

Sven aruka kihunzi

NA ASHA KIGUNDULA KOCHA Mkuu wa Simba, Sven Vandenbroeck, ameruka kihunzi na kuwaachia msala nyota wake, Clatous Chama na...

Sarpong ‘aua’ shabiki Simba

Na MWANDISHI WETU, MWANZA BAO la dakika ya 29 lililofungwa na Michael Sarpong wa Yanga juzi, limesababisha kifo cha...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -