Sunday, January 17, 2021

Beki PSG atupwa jela miezi miwili

Must Read

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi...

PARIS, Ufaransa

BEKI wa timu ya Paris Saint Germains (PSG),  Serge Aurier, amehukumiwa kwenda jela miezi miwili baada ya kutiwa hatiani kwa kosa la kumshambulia Ofisa wa Kikosi cha Usalama Barabarani.

Kwa mujibu wa vyanzo vya habari, nyota huyo mwenye umri wa miaka 23, alitenda kosa hili Mei mwaka huu, baada ya kutakiwa kushuka kwenye gari ili akapimwe.

Hata hivyo, Aurier ambaye anadaiwa kumpiga kiwiko kifuani ofisa huyo, anadai kushambuliwa na ofisa huyo na kusema atakata rufaa ili kupinga uamuzi wa mahakama hiyo.

“Zilikuwa ni vurugu,” Aurier alieleza katika mahojiano na kituo cha televisheni nchini Ufaransa.

“Maofisa wa polisi walitoka nje ya gari lao wakanishambulia, wakanichubua na mdomo wangu ulipata majeraha,” aliongeza staa huyo.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na ndiyo maana timu hiyo imeshinda...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi Kuu Tanzania Bara katika kipindi...

JDart Nation wapanga kutawala Africa

CHRISTOPHER MSEKENA MWANAMUZIKI na bosi wa JDart Nation, JDart, amesema miongoni mwa mipango yake kwa mwaka 2021 ni kuhakikisha...

HUJUMA NZITO YANGA

NA WINFRIDA MTOI UONGOZI wa Yanga upo katika harakati za kuhamishia mechi zao zilizobaki za Ligi Kuu Tanzania Bara...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -