Friday, October 30, 2020

Bosi La Liga anaamini Messi atabaki

Must Read

Hamilton avunja rekodi Ureno

LISBON, Ureno STAA wa mbio za magari Lewis Hamilton, amevunja rekodi ya Valtteri...

Ronaldinho naye ana Corona

RIO, Brazil MKONGWE wa Brazil, Ronaldinho, amethibitishwa ana virusi vya corona. Ronaldinho aliandika...

Sterling amlilia kinda wao Man City

MANCHESTER, England WINGA wa Manchester City, Raheem Sterling, ameandika ujumbe wa majonzi baada ya...

 Hispania hata baada ya BARCELONA, Hispania RAIS wa La Liga, Javier Tebas, anaimani nahodha wa Barcelona, Lionel Messi, ataendelea kucheza sokalake Juni 2021 mkataba wake utakapomalizika. Messi mwenye umri wa miaka 33 alitaka kuondoka Barca Agosti mwaka huu baada ya kuchoshwa na namna klabu hiyo ilivyokuwa inaendeshwa kabla ya kubadili maamuzi pale vigogo hao wa Catalunya walipotaka euro milioni 700 ili kumuachia. “Messi? Ninaimani ataendelea kubaki La Liga,” alisema Tebas. La Liga ilimpoteza Cristiano Ronaldo miaka miwili iliyopita baada ya straika huyo Mreno kuondoka Real Madrid na kusaini Juventus mwaka 2017, Neymar akaondoka Barcelona kujiunga na PSG. “Cristiano Ronaldo aliondoka miaka miwili iliyopita lakini hatukujua athari yake kwa mtazamo wa kiuchumi,” alisema Tebas.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Hamilton avunja rekodi Ureno

LISBON, Ureno STAA wa mbio za magari Lewis Hamilton, amevunja rekodi ya Valtteri...

Ronaldinho naye ana Corona

RIO, Brazil MKONGWE wa Brazil, Ronaldinho, amethibitishwa ana virusi vya corona. Ronaldinho aliandika ujumbe kupitia ukurasa wake wa...

Sterling amlilia kinda wao Man City

MANCHESTER, England WINGA wa Manchester City, Raheem Sterling, ameandika ujumbe wa majonzi baada ya kinda wa zamani wa timu...

Afua Suleiman afunguka ‘Utalijua Jiji’ ilivyompa ustaa mjini

NA JEREMIA ERNEST JINA alilopewa na wazazi wake ni Afua Suleiman na hata alipojitupa kwenye ulimwengu wa muziki wa...

Keche: Kundi maarufu Ghana linalowatamani Diamond, Kiba, Harmonize

JIACHIE na Staa Wako, wiki hii tumetua mpaka Accra, Ghana kwa kundi maarufu la muziki nchini humo, Keche linofanya vizuri na ngoma...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -