Friday, December 4, 2020

BOSSOU AWAPA UJUMBE MZITO YANGA

Must Read

HUJUMA NZITO YANGA

NA WINFRIDA MTOI UONGOZI wa Yanga upo katika harakati za kuhamishia mechi zao zilizobaki...

BEN POL AJA NA HIYO NDIO MBAYA

Na Mwandishi Wetu MSANII nguli wa muziki wa R&B na Bongo Fleva Benham Paul...

ZILE NI SALAM TU

NA MWANDISHI WETU KIPIGO cha mabao 7-0 walichokitoa Simba juzi kwa Coastal Union katika...

NA HUSSEIN OMAR

AMA kweli pesa sabuni ya roho. Baada ya beki Vicent Bossou kulipwa fedha zake, amesema amezaliwa upya na sasa ni kuifanyia kazi nzuri timu yake ya Yanga.

Bossou aliingia katika malumbano na timu yake ya Yanga baada ya kuibuka na kudai kuwa anaidai klabu hiyo malimbikizo ya mshahara wa miezi minne.

Akizungumza na BINGWA, Bossou alisema hatua ya klabu hiyo kumlipa fedha zake imemfanya ajione ana nguvu mpya za kuweza kuitumikia na kuipa mafanikio.

Alisema siku zote amekuwa akiichezea Yanga kwa mapenzi makubwa, ambapo alichukua fursa hiyo kuwaomba radhi mashabiki wa timu hiyo kutokana na kukosekana kwake katika baadhi ya mechi.

“Nashukuru nimepata haki yangu, niseme kitu kimoja, kazi ndiyo imeanza, ni kama nimezaliwa upya, nawaomba mashabiki wanisamehe baada ya kuniona kama msaliti kipindi chote nilipokosekana uwanjani,” alisema Bossou.

Alisema kuelekea katika mchezo wao wa leo wa Ligi ya Mabingwa Afrika dhidi ya Zanaco utakaopigwa Uwanja wa Taifa, jijini Dar es Salaam, amejipanga kufanya makubwa na kuwapa furaha mashabiki wa timu hiyo.

“Ni mchezo muhimu kwetu, tutajitahidi kucheza kufa na kupona. Kwa upande wangu nimejipanga kuwadhibiti washambuliaji wa Zanaco kwa kuhakikisha hawaleti madhara kwetu,” aliongeza Bossou.

Beki huyo raia wa Togo alisema wanaupa uzito mkubwa mchezo wa leo, kwakuwa wanahitaji ushindi mnono ili wajiweke kwenye mazingira mazuri ya kushinda mchezo wa marudiano utakaofanyika nchini Zambia.

Yanga itashuka dimbani leo kuanzia saa 10 jioni kuivaa Zanaco katika pambano la raundi ya kwanza ya Ligi ya Mabingwa Afrika, litakalopigwa Uwanja wa Taifa, Dar es Salaam.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

HUJUMA NZITO YANGA

NA WINFRIDA MTOI UONGOZI wa Yanga upo katika harakati za kuhamishia mechi zao zilizobaki...

BEN POL AJA NA HIYO NDIO MBAYA

Na Mwandishi Wetu MSANII nguli wa muziki wa R&B na Bongo Fleva Benham Paul 'Ben Pol' ameshukuru mashabiki kwa...

ZILE NI SALAM TU

NA MWANDISHI WETU KIPIGO cha mabao 7-0 walichokitoa Simba juzi kwa Coastal Union katika mchezo wa Ligi Kuu Tanzania...

DEWJI: CHAMA NI SIMBA HADI 2022

Kiungo huyo raia wa Zambia, aliyetoa mchangomkubwakwaSimbakufikisharobo fainaliyaLigiyaMabingwaAfrikamsimuwa 2018/19, ikiwamo kutwaa ubingwa wa LigiKuuTanzaniaBarakwa misimumitatu mfululizo, awali ilidaiwa alikuwa yupo katika hatuayamwishoyakujiunganaYanga.

Sven aruka kihunzi

NA ASHA KIGUNDULA KOCHA Mkuu wa Simba, Sven Vandenbroeck, ameruka kihunzi na kuwaachia msala nyota wake, Clatous Chama na...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -