Wednesday, October 28, 2020

BRADLEY: JAMANI SWANSEA MMENIONEA

Must Read

Hamilton avunja rekodi Ureno

LISBON, Ureno STAA wa mbio za magari Lewis Hamilton, amevunja rekodi ya Valtteri...

Ronaldinho naye ana Corona

RIO, Brazil MKONGWE wa Brazil, Ronaldinho, amethibitishwa ana virusi vya corona. Ronaldinho aliandika...

Sterling amlilia kinda wao Man City

MANCHESTER, England WINGA wa Manchester City, Raheem Sterling, ameandika ujumbe wa majonzi baada ya...

CARDIFF, Wales

BAADA ya kufungashiwa virago na klabu ya Swansea, Kocha Bob Bradley amesema alitamani kuiona timu hiyo ikimuamini na kumpa muda wa kuweka mambo sawa na kuendelea kuinoa.

Kocha huyo alitimuliwa mapema wiki hii, baada ya mabosi wa Swansea kutoridhishwa na matokeo ya timu yao hiyo kwenye michezo 11 ambayo Bradley aliitumikia Swansea.

“Sidhani kama ulikuwa uamuzi sahihi, niliamini katika kazi yangu na nilishatambua kwamba nyakati zilikuwa ngumu.

“Klabu inatakiwa kujua kwamba kazi ilikuwa inakwenda vizuri, japokuwa matokeo tuliyoyataka hatukuyapata, hakuna kitu kigumu ukiwa kocha kama kugeuza matokeo ya timu ambayo inahaha kwenye janga la kushuka daraja.

“Natumai nitapata fursa ya kupata changamoto (kazi) nyingine,” alilalama Bradley.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Hamilton avunja rekodi Ureno

LISBON, Ureno STAA wa mbio za magari Lewis Hamilton, amevunja rekodi ya Valtteri...

Ronaldinho naye ana Corona

RIO, Brazil MKONGWE wa Brazil, Ronaldinho, amethibitishwa ana virusi vya corona. Ronaldinho aliandika ujumbe kupitia ukurasa wake wa...

Sterling amlilia kinda wao Man City

MANCHESTER, England WINGA wa Manchester City, Raheem Sterling, ameandika ujumbe wa majonzi baada ya kinda wa zamani wa timu...

Afua Suleiman afunguka ‘Utalijua Jiji’ ilivyompa ustaa mjini

NA JEREMIA ERNEST JINA alilopewa na wazazi wake ni Afua Suleiman na hata alipojitupa kwenye ulimwengu wa muziki wa...

Keche: Kundi maarufu Ghana linalowatamani Diamond, Kiba, Harmonize

JIACHIE na Staa Wako, wiki hii tumetua mpaka Accra, Ghana kwa kundi maarufu la muziki nchini humo, Keche linofanya vizuri na ngoma...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -