Sunday, January 17, 2021

BRAZIL WAMEPANDA VIPI NAFASI YA KWANZA VIWANGO VYA FIFA?

Must Read

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi...

brazil-football-story_650_060914083003ZURICH, Uswisi

SHIRIKISHO la Soka duniani (Fifa), wiki hii lilitoa orodha mpya ya viwango vya mataifa mbalimbali duniani lakini kumekuwa na ukakasi kuhusu namna gani Brazil ilivyoweza kutinga nafasi ya kwanza.

Brazil ilirudi kileleni mwa orodha hiyo baada ya kufuzu kushiriki michuano ya Kombe la Dunia mwakani.

Hata hivyo, Brazil haijacheza mechi yoyote tangu Juni mwaka huu walipotandikwa na wapinzani wao Argentina katika mchezo wa kirafiki.

Lakini, kutokana na ushindi wao kwenye mechi mbili za kusaka tiketi ya Kombe la Dunia dhidi ya Uruguay na Paraguay ambazo walicheza Machi 23 na 28 mwaka huu, ndizo zilizowawezesha kuishusha Ujerumani kileleni.

Brazil ambao ni mabingwa mara tano wa kombe hilo, ilikuwa timu ya kwanza kujikatia tiketi ya kushiriki michuano hiyo ya mwakani itakayoandaliwa na Urusi.

Hata hivyo, imeshangaza kuona kwamba Brazil imerudi kileleni licha ya kumaliza nafasi ya nne kwenye mashindano ya Kombe la Dunia 2014 ambayo waliyaandaa wenyewe, kwani matokeo ya kila timu kwa zaidi ya miaka minne ndiyo yanayotumika kuchuja viwango  vya Fifa.

Mara ya mwisho kwa Brazil kunyakua taji la michuano hiyo ilikuwa mwaka 2002.

Mabingwa watetezi wa michuano hiyo, Ujerumani, ambao pia walinyakua Kombe la Mabara nchini Urusi wiki chache zilizopita wakitarajia kukutana na Brazil Machi mwakani, wameporomoka nafasi moja hadi ya pili huku Uswisi na Poland zikipanda nafasi ya nne na ya tano.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na ndiyo maana timu hiyo imeshinda...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi Kuu Tanzania Bara katika kipindi...

JDart Nation wapanga kutawala Africa

CHRISTOPHER MSEKENA MWANAMUZIKI na bosi wa JDart Nation, JDart, amesema miongoni mwa mipango yake kwa mwaka 2021 ni kuhakikisha...

HUJUMA NZITO YANGA

NA WINFRIDA MTOI UONGOZI wa Yanga upo katika harakati za kuhamishia mechi zao zilizobaki za Ligi Kuu Tanzania Bara...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -