Sunday, January 17, 2021

BUSWITA AANZA TAMBO

Must Read

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi...

NA ZAINAB IDDY

MCHEZAJI aliyekua na utata wa kusaini katika klabu mbili za Simba na Yanga, Pius Buswita, ametamba akisema kesho ataanza kazi iliyompeleka kwa mabingwa watetezi wa Ligi Kuu Tanzania Bara msimu huu.

Buswita alijiunga na Yanga katika kipindi cha dirisha la usajili wa Ligi Kuu Tanzania Bara msimu huu, kwa mkataba wa miaka miwili akitokea Mbao FC aliyoitumikia kwa mafanikio msimu uliopita.

Licha ya jina lake kuwa katika orodha ya wachezaji waliosajiliwa na Yanga msimu huu, lakini hakuweza kuitumikia timu yake mpya katika mchezo wake wa kwanza wa Ligi Kuu Tanzania Bara dhidi ya Lipuli FC, kutokana na kufungiwa mwaka mmoja kutojihusisha na soka ndani na nje.

Mchezaji huyo alijikuta akiingia kwenye adhabu hiyo baada ya kuingia mkataba na klabu mbili tofauti katika msimu mmoja wa Ligi Kuu kwa maana ya Simba na Yanga, hivyo kutakiwa kuilipa Simba kiasi cha Sh milioni 10 ili aweze kufutiwa adhabu hiyo.

Akizungumza na BINGWA, Buswita alisema ana matarajio makubwa ya kucheza mechi ya pili baina ya timu yake mpya na Njombe Mji baada ya suala lake kumalizika.

“Suala langu limeshamalizika hivyo sina shaka nitapangwa katika mchezo wetu unaokuja, kwani ninashauku ya kuona ninafanya kile kilichonileta Yanga.

“Awali, nilikuwa naumia kuona wenzangu wanacheza huku mimi nikiwa naishia kufanya mazoezi, lakini hivi sasa ninaamani kwani  kesi yangu haipo tena baada ya mabosi zangu Yanga kuamua kulimaliza ili mimi niendelee kucheza hivyo kwa mara ya kwanza Jumapili nitaanza kazi rasmi,” alisema.

BINGWA lina taarifa kuwa tayari uongozi wa Yanga umeshaingiza kiasi cha fedha alichokuwa akidaiwa Buswita na Simba benki na kupeleka stakabadhi ya malipo TFF, huku wakikubaliana ili mchezaji wao aweze kucheza lakini pia wakikubaliana na mchezaji mwenyewe kuwa watakuwa wakikata kiasi hicho cha fedha kwenye malipo yake ya mshahara kila mwezi.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na ndiyo maana timu hiyo imeshinda...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi Kuu Tanzania Bara katika kipindi...

JDart Nation wapanga kutawala Africa

CHRISTOPHER MSEKENA MWANAMUZIKI na bosi wa JDart Nation, JDart, amesema miongoni mwa mipango yake kwa mwaka 2021 ni kuhakikisha...

HUJUMA NZITO YANGA

NA WINFRIDA MTOI UONGOZI wa Yanga upo katika harakati za kuhamishia mechi zao zilizobaki za Ligi Kuu Tanzania Bara...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -