Saturday, October 31, 2020

CANNAVARO ASAHAU CHEO CHAKE

Must Read

Hamilton avunja rekodi Ureno

LISBON, Ureno STAA wa mbio za magari Lewis Hamilton, amevunja rekodi ya Valtteri...

Ronaldinho naye ana Corona

RIO, Brazil MKONGWE wa Brazil, Ronaldinho, amethibitishwa ana virusi vya corona. Ronaldinho aliandika...

Sterling amlilia kinda wao Man City

MANCHESTER, England WINGA wa Manchester City, Raheem Sterling, ameandika ujumbe wa majonzi baada ya...

MENEJA mpya wa Yanga, Nadir Haroub ‘Cannavaro’, amejikuta akisahau cheo chake hicho na ‘kukirejesha’ kwa Hafidh Saleh.

Saleh amekuwa akishikilia cheo hicho kwa muda mrefu mno tangu wakati Cannavaro alipokuwa akiitumikia Yanga kama mchezaji na nahodha.

Jana baada ya mazoezi yaliyofanyika asubuhi kwenye Uwanja wa Chuo cha Biblia mjini hapa, Cannavaro alijikuta akimwita Saleh meneja, cheo ambacho ni chake.

Kitendo hicho kiliwafanya baadhi ya mashabiki na viongozi wa Yanga kuangua kicheko wakiamini Cannavaro bado hajazoea cheo chake hicho kipya.

Hivi karibuni, uongozi wa Yanga ulimpa Cannavaro cheo hicho baada ya nyota huyo kustaafu soka, huku Saleh akipewa nafasi ya Mratibu wa Timu.

Cannavaro alichelewa kuungana na timu mjini hapa kutokana na kuuguliwa na mama yake akiwa ametua juzi usiku.

Kikosi cha Yanga kimejichimbia mjini hapa katika Hoteli ya Kings Way, Msamvu kujiandaa na msimu mpya wa Ligi Kuu Tanzania Bara, lakini pia mechi zao mbili zilizobaki za Kombe la Shirikisho Afrika.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Hamilton avunja rekodi Ureno

LISBON, Ureno STAA wa mbio za magari Lewis Hamilton, amevunja rekodi ya Valtteri...

Ronaldinho naye ana Corona

RIO, Brazil MKONGWE wa Brazil, Ronaldinho, amethibitishwa ana virusi vya corona. Ronaldinho aliandika ujumbe kupitia ukurasa wake wa...

Sterling amlilia kinda wao Man City

MANCHESTER, England WINGA wa Manchester City, Raheem Sterling, ameandika ujumbe wa majonzi baada ya kinda wa zamani wa timu...

Afua Suleiman afunguka ‘Utalijua Jiji’ ilivyompa ustaa mjini

NA JEREMIA ERNEST JINA alilopewa na wazazi wake ni Afua Suleiman na hata alipojitupa kwenye ulimwengu wa muziki wa...

Keche: Kundi maarufu Ghana linalowatamani Diamond, Kiba, Harmonize

JIACHIE na Staa Wako, wiki hii tumetua mpaka Accra, Ghana kwa kundi maarufu la muziki nchini humo, Keche linofanya vizuri na ngoma...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -