Saturday, October 31, 2020

CARRAGHER ‘AMVAMIA’ MMILIKI WA LIVERPOOL

Must Read

Hamilton avunja rekodi Ureno

LISBON, Ureno STAA wa mbio za magari Lewis Hamilton, amevunja rekodi ya Valtteri...

Ronaldinho naye ana Corona

RIO, Brazil MKONGWE wa Brazil, Ronaldinho, amethibitishwa ana virusi vya corona. Ronaldinho aliandika...

Sterling amlilia kinda wao Man City

MANCHESTER, England WINGA wa Manchester City, Raheem Sterling, ameandika ujumbe wa majonzi baada ya...

MERSEYSIDE, Liverpool

MMILIKI wa klabu ya Liverpool, John Henry, ameanza kuonja joto ya jiwe kutoka kwa mashabiki wa klabu hiyo waliochukizwa na kutoona mchezaji yeyote akisajiliwa kwenye dirisha dogo la usajili la Januari.

Bosi huyo wa Kimarekani aliwakera zaidi wanazi wa Liver pale walipoona ‘tweet’ yake kwenye mtandao wa kijamii wa Twitter, ikihusu mchezo wa Super Bowl unaochezwa nchini Marekani, ambapo malalamiko ya mashabiki wengi wa Liverpool hayakutokana tu na hasira za kutoona mchezaji mpya bali pia yalihusisha na kichapo cha mabao 2-0 kutoka kwa Hull City kwenye mchezo wa Ligi Kuu England.

Naye mchambuzi wa soka wa SkySport, Jamie Carragher, ambaye aliwahi kukipiga Liverpool, alisema kinachoiangusha timu hiyo kwa sasa ni kutokuwa na kikosi kipana ambacho kingeiwezesha kuchuana vilivyo kwenye mbio za ubingwa wa ligi kuu nchini humo.

“Ni jambo la kusikitisha kuona hakuna nyongeza ya wachezaji iliyofanyika Januari. Sisemi ufanyike usajili wa kukurupuka, hapana, wachezaji wa kusajili mbona walikuwapo sokoni!

“Ila ninachokisisitiza ni kwamba, Liverpool ilihitaji kuwa na idadi fulani ya wachezaji. Ukilitazama benchi lao, halina nguvu kama benchi la Manchester United lilivyo.

“Unafahamu kwanini wameporomoka kutoka kuwa tishio la ubingwa kwa Chelsea? Ni kwa sababu hawana kikosi kipana cha kupambana na wengine,” alisema Carragher.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Hamilton avunja rekodi Ureno

LISBON, Ureno STAA wa mbio za magari Lewis Hamilton, amevunja rekodi ya Valtteri...

Ronaldinho naye ana Corona

RIO, Brazil MKONGWE wa Brazil, Ronaldinho, amethibitishwa ana virusi vya corona. Ronaldinho aliandika ujumbe kupitia ukurasa wake wa...

Sterling amlilia kinda wao Man City

MANCHESTER, England WINGA wa Manchester City, Raheem Sterling, ameandika ujumbe wa majonzi baada ya kinda wa zamani wa timu...

Afua Suleiman afunguka ‘Utalijua Jiji’ ilivyompa ustaa mjini

NA JEREMIA ERNEST JINA alilopewa na wazazi wake ni Afua Suleiman na hata alipojitupa kwenye ulimwengu wa muziki wa...

Keche: Kundi maarufu Ghana linalowatamani Diamond, Kiba, Harmonize

JIACHIE na Staa Wako, wiki hii tumetua mpaka Accra, Ghana kwa kundi maarufu la muziki nchini humo, Keche linofanya vizuri na ngoma...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -