Monday, January 18, 2021

DARASA, ROMA KUKATA UBISHI DAR LIVE

Must Read

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi...

NA KYALAA SEHEYE

WANAMUZIKI Sharifu Thabiti ‘Darasa’ na Ibrahim Mussa ‘Roma Mkatoliki’ wanatarajia kupimana ubavu kwa staili ya ‘nichane nikuchane’ katika Ukumbi wa Dar Live, uliopo Mbagala Zakhem, kwenye mkesha wa kuamkia mwaka mpya wa 2017.

Akizungumza na BINGWA, Meneja wa Dar Live, Juma Mbizo, alisema Darasa na Roma wanaimba muziki wa aina moja na wamefanikiwa kuwakamata mashabiki vilivyo, kila mmoja akijiona bora.

“Hawa wote ni wana hip hop wazuri sana, sasa tunataka wadhihirishe ukumbini nani ni mkali zaidi ya mwenzie ili kumaliza ubishi katika onyesho tulilolipa jina la Rap Battle,” alisema Mbizo.

Mbizo alisema wanamuziki hao  watasindikizwa na wasanii wengine,  Jahazi Modern Taarab, Msaga Sumu, H. Mbizo, Mc Darada na wengine wengi.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na ndiyo maana timu hiyo imeshinda...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi Kuu Tanzania Bara katika kipindi...

JDart Nation wapanga kutawala Africa

CHRISTOPHER MSEKENA MWANAMUZIKI na bosi wa JDart Nation, JDart, amesema miongoni mwa mipango yake kwa mwaka 2021 ni kuhakikisha...

HUJUMA NZITO YANGA

NA WINFRIDA MTOI UONGOZI wa Yanga upo katika harakati za kuhamishia mechi zao zilizobaki za Ligi Kuu Tanzania Bara...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -