Sunday, November 1, 2020

DILUNGA: YANGA MNA BAHATI

Must Read

Hamilton avunja rekodi Ureno

LISBON, Ureno STAA wa mbio za magari Lewis Hamilton, amevunja rekodi ya Valtteri...

Ronaldinho naye ana Corona

RIO, Brazil MKONGWE wa Brazil, Ronaldinho, amethibitishwa ana virusi vya corona. Ronaldinho aliandika...

Sterling amlilia kinda wao Man City

MANCHESTER, England WINGA wa Manchester City, Raheem Sterling, ameandika ujumbe wa majonzi baada ya...

NA HUSSEIN OMAR


 

KIUNGO mshambuliaji wa Simba, Hassan Dilunga, amesema Yanga wana bahati kutokana na kukosekana kwake katika mchezo wao wa keshokutwa wa Ligi Kuu Tanzania Bara, kwani alipania mno kuwaonyesha Wanajangwani hao yeye ni nani.

Dilunga, aliyetua Simba msimu huu akitokea Mtibwa Sugar, hatacheza mchezo huo wa keshokutwa utakaochezwa kwenye Uwanja wa Taifa, Dar es Salaam, kwa kuwa ni majeruhi.

Akizungumza na BINGWA jana, Dilunga alisema: “Wana (Yanga) bahati sana sichezi Jumapili, nilipanga kufanya kufuru, wangepata tabu sana na wangejuta. Walinitesa sana kipindi ambacho niliichezea timu yao na kuonyesha dharau nyingi kwangu.”

Alisema maumivu ya mfupa wa mguu wa kulia aliyoyapata katika mchezo dhidi ya Prisons ya Mbeya, ndiyo yaliyomfanya kuwa nje ya uwanja kwa muda wa wiki mbili na kuikosa michezo kadhaa ya ligi ambayo timu yake imecheza.

“Haya maumivu niliyapata kwenye mchezo na Prisons ya Mbeya, halafu nikachukulia poa, nikaendelea kucheza, kumbe nilikuwa naharibu zaidi. Ndipo nikaenda hospitali na kupata tiba ya kina zaidi. Mungu akisaidia, baada ya wiki, nitarejea tena uwanjani,” alisisitiza Dilunga.

Dilunga alitua Simba baada ya kuitumikia Mtibwa Sugar ya Morogoro kwa mafanikio makubwa, ikiwamo kuiwezesha kutwaa ubingwa wa michuano ya Kombe la Shirikisho Tanzania, huku kiungo huyo akiibuka mchezaji bora.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Hamilton avunja rekodi Ureno

LISBON, Ureno STAA wa mbio za magari Lewis Hamilton, amevunja rekodi ya Valtteri...

Ronaldinho naye ana Corona

RIO, Brazil MKONGWE wa Brazil, Ronaldinho, amethibitishwa ana virusi vya corona. Ronaldinho aliandika ujumbe kupitia ukurasa wake wa...

Sterling amlilia kinda wao Man City

MANCHESTER, England WINGA wa Manchester City, Raheem Sterling, ameandika ujumbe wa majonzi baada ya kinda wa zamani wa timu...

Afua Suleiman afunguka ‘Utalijua Jiji’ ilivyompa ustaa mjini

NA JEREMIA ERNEST JINA alilopewa na wazazi wake ni Afua Suleiman na hata alipojitupa kwenye ulimwengu wa muziki wa...

Keche: Kundi maarufu Ghana linalowatamani Diamond, Kiba, Harmonize

JIACHIE na Staa Wako, wiki hii tumetua mpaka Accra, Ghana kwa kundi maarufu la muziki nchini humo, Keche linofanya vizuri na ngoma...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -