Saturday, October 31, 2020

Duu! Kumbe Kidoa alianzia buku 10

Must Read

Hamilton avunja rekodi Ureno

LISBON, Ureno STAA wa mbio za magari Lewis Hamilton, amevunja rekodi ya Valtteri...

Ronaldinho naye ana Corona

RIO, Brazil MKONGWE wa Brazil, Ronaldinho, amethibitishwa ana virusi vya corona. Ronaldinho aliandika...

Sterling amlilia kinda wao Man City

MANCHESTER, England WINGA wa Manchester City, Raheem Sterling, ameandika ujumbe wa majonzi baada ya...

NA KYALAA SEHEYE,

VIDEO Queen matata kwenye muziki wa Bongo Fleva, Asha Salum ‘Kidoa’, amesema haikuwa kazi rahisi kuyafikia mafanikio aliyonayo hivi sasa, kwani video yake ya kwanza alilazimika kuifanya kwa malipo ya Sh elfu 10, licha ya ugumu wa kazi.

Kidoa, anayetarajia kuonekana kwenye tamthilia mbili tofauti hivi karibuni, ameliambia Papaso la Burudani kuwa malipo hayo kiduchu yalimkatisha tamaa mpaka pale alipokutana na Ney wa Mitego na kutokea kwenye kichupa cha wimbo uitwao Akadumba.

“Nilikata tamaa na kazi hii, ila namshukuru Ney wa Mitego aliponipa nafasi ya kuonekana kwenye video yake ya Akadumba na kunilipa vizuri nikajikuta narudisha matumaini ya kuendelea kufanya video,” alisema Kidoa, mrembo ambaye hivi sasa amesimama kufanya kazi hiyo labda atokee msanii atakayetenga fungu la kutosha.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Hamilton avunja rekodi Ureno

LISBON, Ureno STAA wa mbio za magari Lewis Hamilton, amevunja rekodi ya Valtteri...

Ronaldinho naye ana Corona

RIO, Brazil MKONGWE wa Brazil, Ronaldinho, amethibitishwa ana virusi vya corona. Ronaldinho aliandika ujumbe kupitia ukurasa wake wa...

Sterling amlilia kinda wao Man City

MANCHESTER, England WINGA wa Manchester City, Raheem Sterling, ameandika ujumbe wa majonzi baada ya kinda wa zamani wa timu...

Afua Suleiman afunguka ‘Utalijua Jiji’ ilivyompa ustaa mjini

NA JEREMIA ERNEST JINA alilopewa na wazazi wake ni Afua Suleiman na hata alipojitupa kwenye ulimwengu wa muziki wa...

Keche: Kundi maarufu Ghana linalowatamani Diamond, Kiba, Harmonize

JIACHIE na Staa Wako, wiki hii tumetua mpaka Accra, Ghana kwa kundi maarufu la muziki nchini humo, Keche linofanya vizuri na ngoma...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -