Monday, January 18, 2021

Eti Lahm hajaridhishwa na makali ya Bayern!

Must Read

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi...

MUNICH, Ujerumani

BEKI wa pembeni wa Bayern Munich, Philipp Lahm, haamini kuwa wamefikia ubora wanaoutaka wakiwa chini ya kocha Carlo Ancelotti.

Kauli ya nyota huyo imekuja ikiwa ni baada ya Bayern kushindwa kuendeleza wimbi lao la ushindi katika ligi kwa kutoa sare ya bao 1-1 na Cologne.

Wakiwa kwenye uwanja wao wa nyumbani, Allianz Arena, Bayern walikuwa wa kwanza kufunga kupitia kwa Joshua Kimmich, kabla ya Anthony Modeste kuisawazishia Cologne, inayoshika nafasi ya nne kwenye msimamo wa Bundersliga.

“Bado tuna kazi kubwa ya kufanya. Katika kushambulia na hata kulinda, tuna kazi. Tunaweza kuona kuwa hatujafika tunakotaka kwenda,” alisema.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na ndiyo maana timu hiyo imeshinda...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi Kuu Tanzania Bara katika kipindi...

JDart Nation wapanga kutawala Africa

CHRISTOPHER MSEKENA MWANAMUZIKI na bosi wa JDart Nation, JDart, amesema miongoni mwa mipango yake kwa mwaka 2021 ni kuhakikisha...

HUJUMA NZITO YANGA

NA WINFRIDA MTOI UONGOZI wa Yanga upo katika harakati za kuhamishia mechi zao zilizobaki za Ligi Kuu Tanzania Bara...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -