Monday, January 18, 2021

FURY AMWAMBIA AJ AJIANDAE

Must Read

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi...

LONDON, England


MJOMBA wa bondia Tyson Furry, Peter, ambaye pia ni kocha wake, amesema kuwa Anthony Joshua ‘AJ’, anapaswa kujiandaa ipasavyo kwani pambano lake lijalo dhidi ya Wladmir Klitschko April 29, mwaka huu kwenye dimba la Wembley, litakuwa ni jaribio lake kubwa la kwanza tangu kuanza kwake kupambana ulingoni.

Klitschko hakupanda ulingoni tangu alipopoteza mikanda mitatu ya WBO, WBA ‘super’ na IBF kwa Tyson Fury jijini Dusseldorf, Ujerumani Novemba, 2015, ikiwa ni mara ya kwanza kwa Klitschko kuchapwa katika kipindi cha miaka 11 ya kuzichapa ulingoni.

Furry alidai kuwa, Klitscho ataingia ulingoni akiwa na kumbukumbu ya kichapo kikali alichokipata kutoka kwa mpwa wake, hivyo atajitahidi kumpa changamoto AJ.

“Kwa maoni yangu, Klitschko ana nafasi ya kushinda kwani ni mzoefu lakini itategemea na jinsi gani atakavyoingia mchezoni kwani tangu alipochapwa na Furry, hajaingia ulingoni tena,” aliosema.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na ndiyo maana timu hiyo imeshinda...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi Kuu Tanzania Bara katika kipindi...

JDart Nation wapanga kutawala Africa

CHRISTOPHER MSEKENA MWANAMUZIKI na bosi wa JDart Nation, JDart, amesema miongoni mwa mipango yake kwa mwaka 2021 ni kuhakikisha...

HUJUMA NZITO YANGA

NA WINFRIDA MTOI UONGOZI wa Yanga upo katika harakati za kuhamishia mechi zao zilizobaki za Ligi Kuu Tanzania Bara...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -