Tuesday, October 20, 2020

GABO ALIA JAMII KUPENDA UMBEA

Must Read

Director Kenny: Harmonize alinipeleka WCB nikafanya video ya Lavalava

MWONGOZAJI bora wa video nchini, Kenned Sanga a.k.a Derector Kenny kutoka Zoom Extra, ametua   hapa Jiachie na...

Rogers mwanamuziki anayevutiwa na Marijani

NA JEREMIA ERNEST BONGO Star Search (BSS), ni shindano lililofanikiwa kuibua vipaji vingi vya...

Ihefu, Azam patachimbika Sokoine, Katwila ndani

NA ASHA KIGUNDULATIMU ya Ihefu inatarajia kushuka uwanjani kucheza na Azam ukiwa ni mchezo wa Ligi Kuu...

NA BRIGHITER MASAKI


 

MWIGIZAJI bora wa kiume nchini, Salim Ahmed ‘Gabo’, amesema umefika muda wa jamii kutumia muda mwingi katika mambo ya maana na kuacha kushabikia matukio ya umbea ambayo hayana faida.

Gabo, ameliambia Papaso la Burudani kuwa anaamini kuna watu wanafanya mambo mengi ya msingi lakini hawapati nafasi kubwa kama wanayopata wale wanaotenda matendo machafu katika jamii jambo ambalo halipendezi.

“Binafsi nimefanya mambo mengi mazuri na makubwa yenye manufaa katika Taifa letu, lakini hayapati nafasi kwenye jamii kama yanavyopata mambo mengine ya umbea na ya mtu binafsi yasiyo na faida, hii inaonyesha wazi kuwa Watanzania wengi wanapenda kufuatilia vitu visivyokuwa na faida kwao,” alisema Gabo.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Director Kenny: Harmonize alinipeleka WCB nikafanya video ya Lavalava

MWONGOZAJI bora wa video nchini, Kenned Sanga a.k.a Derector Kenny kutoka Zoom Extra, ametua   hapa Jiachie na...

Rogers mwanamuziki anayevutiwa na Marijani

NA JEREMIA ERNEST BONGO Star Search (BSS), ni shindano lililofanikiwa kuibua vipaji vingi vya wanamuziki wa Tanzania ambao miongoni...

Ihefu, Azam patachimbika Sokoine, Katwila ndani

NA ASHA KIGUNDULATIMU ya Ihefu inatarajia kushuka uwanjani kucheza na Azam ukiwa ni mchezo wa Ligi Kuu Tanzania Bara  (VPL), utakaochezwa leo...

Mugalu atema cheche Simba

NA ASHA KIGUNDULA MSHAMBULIAJI wa Simba, Chris Mugalu, amesema wanakwenda mkoani Rukwa kupambana na kupata ushindi katika mchezo wao...

Malale aitisha Yanga

NA ZAINAB IDDY KOCHA Mkuu wa timu ya Polisi Tanzania, Malale Hamsini, amezisikia sifa za kocha mpya wa Yanga,...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -