Friday, October 30, 2020

GUARDIOLA: NYIE HANGAIKENI TU, NITAWANYOOSHA

Must Read

Hamilton avunja rekodi Ureno

LISBON, Ureno STAA wa mbio za magari Lewis Hamilton, amevunja rekodi ya Valtteri...

Ronaldinho naye ana Corona

RIO, Brazil MKONGWE wa Brazil, Ronaldinho, amethibitishwa ana virusi vya corona. Ronaldinho aliandika...

Sterling amlilia kinda wao Man City

MANCHESTER, England WINGA wa Manchester City, Raheem Sterling, ameandika ujumbe wa majonzi baada ya...

MANCHESTER, England


WAKATI timu pinzani zilizoshindwa kuizuia vema Manchester City isichukue ubingwa msimu uliopita zikiwa zimejiandaa vilivyo kuwapa upinzani, kocha wa timu hiyo, Pep Guardiola, ametoa onyo kali akisema msimu huu amejiimarisha zaidi.

Man City walivunja rekodi za Ligi Kuu England msimu uliopita ambao waliumaliza na pointi 100, wakiwaacha wapinzani wao wa jadi, Manchester United kwa tofauti ya pointi 19.

Kuelekea ufunguzi wa ligi hiyo usiku wa leo na kuendelea wikiendi hii, vijana hao wa Guardiola wanapewa nafasi kubwa ya kutwaa ubingwa kwa mara nyingine.

Na Guardiola anaamini kuwa kikosi chake kitashangaza zaidi msimu huu, akiwa na matumaini kwamba nyota wake kama Sergio Aguero, Kevin De Bruyne na David Silva, watauwasha moto ipasavyo.

“Unajua kila mchezaji ana nafasi ya kujiimarisha mwenyewe kila siku. Kama leo atapiga shuti kwa mguu wa kulia, kesho atautumia vizuri ule wa kushoto,” alisema Guardiola.

“Iwapo utahitaji kuimarisha uwezo wa wachezaji basi ni timu nzima inaimarika. Kila wakati ni wa kuboresha.”

Hata hivyo, Guardiola aliongeza kwamba, hategemei mwaka huu kuwa mwepesi kwa timu yake kutetea ubingwa kutokana na jinsi wapinzani wake walivyojipanga.

“Tulichokifanya sisi timu yoyote inaweza kukifanya, hasa kwa zile tano kubwa,” aliongeza.

“Ningependa pia kusema zote zina uwezo, Manchester United, Chelsea, Arsenal, Tottenham, Liverpool, wote hao wataleta upinzani.”

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Hamilton avunja rekodi Ureno

LISBON, Ureno STAA wa mbio za magari Lewis Hamilton, amevunja rekodi ya Valtteri...

Ronaldinho naye ana Corona

RIO, Brazil MKONGWE wa Brazil, Ronaldinho, amethibitishwa ana virusi vya corona. Ronaldinho aliandika ujumbe kupitia ukurasa wake wa...

Sterling amlilia kinda wao Man City

MANCHESTER, England WINGA wa Manchester City, Raheem Sterling, ameandika ujumbe wa majonzi baada ya kinda wa zamani wa timu...

Afua Suleiman afunguka ‘Utalijua Jiji’ ilivyompa ustaa mjini

NA JEREMIA ERNEST JINA alilopewa na wazazi wake ni Afua Suleiman na hata alipojitupa kwenye ulimwengu wa muziki wa...

Keche: Kundi maarufu Ghana linalowatamani Diamond, Kiba, Harmonize

JIACHIE na Staa Wako, wiki hii tumetua mpaka Accra, Ghana kwa kundi maarufu la muziki nchini humo, Keche linofanya vizuri na ngoma...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -