Tuesday, November 24, 2020

HAJI MANARA ALIKOROGA SIMBA

Must Read

BEN POL AJA NA HIYO NDIO MBAYA

Na Mwandishi Wetu MSANII nguli wa muziki wa R&B na Bongo Fleva Benham Paul...

ZILE NI SALAM TU

NA MWANDISHI WETU KIPIGO cha mabao 7-0 walichokitoa Simba juzi kwa Coastal Union katika...

DEWJI: CHAMA NI SIMBA HADI 2022

Kiungo huyo raia wa Zambia, aliyetoa mchangomkubwakwaSimbakufikisharobo fainaliyaLigiyaMabingwaAfrikamsimuwa 2018/19, ikiwamo kutwaa ubingwa wa LigiKuuTanzaniaBarakwa misimumitatu mfululizo, awali...

NA MAREGES NYAMAKA,

OFISA Habari wa Simba, Haji Manara, amewakoroga mashabiki na wanachama wa klabu hiyo kwa kitendo chake cha kutumia ukurasa wake wa Facebook ‘kuposti’ masuala ya siasa badala ya soka.

Juzi jioni Manara alitumia ukurasa wa Facebook kuandika ujumbe ambao ulikuwa unahusu Chama Cha Mapinduzi (CCM), akiongelea masuala mbalimbali kuhusiana na uchaguzi ukiwamo wa wabunge wa Bunge la Afrika Mashariki.

Wachangiaji wengi wa ukurasa huo ambao kwa asilimia kubwa ni mashabiki wa Simba, walionekana kutopendezwa na andiko hilo, kwani hawapendi kuchanganya masuala ya soka na siasa.

Miongoni mwa wachangiaji hao ni Juma Sayyed Bury ambaye aliandika: “Unatujaribu wewe, mambo ya vyama  wapi na wapi? Acha mambo ya CCM  wewe leta habari za Simba.

Shabiki mwingine aliyejulikana kwa jina la Sovezsck Kwangaiyya, alianza kwa mshangao: “Aaaaah! Haji hapa si mahali pake, binafsi sipendi siasa kabisa, ushauri wa bure ninaoweza kukupatia habari kama hii ya CCM iwasilishe katika ukurasa wao au makao makuu ya chama hicho Lumumba ilipozaliwa Tanu.”

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

BEN POL AJA NA HIYO NDIO MBAYA

Na Mwandishi Wetu MSANII nguli wa muziki wa R&B na Bongo Fleva Benham Paul...

ZILE NI SALAM TU

NA MWANDISHI WETU KIPIGO cha mabao 7-0 walichokitoa Simba juzi kwa Coastal Union katika mchezo wa Ligi Kuu Tanzania...

DEWJI: CHAMA NI SIMBA HADI 2022

Kiungo huyo raia wa Zambia, aliyetoa mchangomkubwakwaSimbakufikisharobo fainaliyaLigiyaMabingwaAfrikamsimuwa 2018/19, ikiwamo kutwaa ubingwa wa LigiKuuTanzaniaBarakwa misimumitatu mfululizo, awali ilidaiwa alikuwa yupo katika hatuayamwishoyakujiunganaYanga.

Sven aruka kihunzi

NA ASHA KIGUNDULA KOCHA Mkuu wa Simba, Sven Vandenbroeck, ameruka kihunzi na kuwaachia msala nyota wake, Clatous Chama na...

Sarpong ‘aua’ shabiki Simba

Na MWANDISHI WETU, MWANZA BAO la dakika ya 29 lililofungwa na Michael Sarpong wa Yanga juzi, limesababisha kifo cha...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -