Monday, January 18, 2021

J-PLUS: TEKNOLOJIA IMEIBEBA THE FOUNDATION

Must Read

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi...

NA MWANDISHI WETU

MOJA kati ya vitu vilivyorahisisha utengenezaji wa filamu ya mapigano ya The Foundation (Msingi), ni ukuaji wa teknolojia ya utengenezaji wa filamu nchini, anasema mwandaaji wa filamu hiyo, Jimmy Mponda, ‘J- Plus’.

J-Plus aliliambia PAPASO LA BURUDANI kuwa, zamani ilikuwa ngumu sana kutengeneza filamu za mapigano nchini kutokana na kukosekana kwa teknolojia nzuri ya kufanikisha zoezi hilo, kitu ambacho ni tofauti na sasa.

“Nakumbuka enzi zile tunatengeneza Misukusuko, kazi ilikuwa ngumu sana,” alisema J-Plus na kuongeza: “Lakini safari hii kutokana na ukuaji wa teknolojia, baadhi ya mambo yamerahisishwa, hivyo ni rahisi kupata ubora unaotakiwa kwenye filamu za ‘action’ (Mapigano).”

Filamu ya kibabe ya The Foundation inatarajiwa kuingia sokoni Jumatatu hii na ndani ya muvi hiyo kwa mara nyingine tena J-Plus na Sebastian Mwanangulo ‘Seba’, wanatarajia kukutana tena baada ya kufanya makubwa sana katika Misukosuko miaka ya nyuma.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na ndiyo maana timu hiyo imeshinda...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi Kuu Tanzania Bara katika kipindi...

JDart Nation wapanga kutawala Africa

CHRISTOPHER MSEKENA MWANAMUZIKI na bosi wa JDart Nation, JDart, amesema miongoni mwa mipango yake kwa mwaka 2021 ni kuhakikisha...

HUJUMA NZITO YANGA

NA WINFRIDA MTOI UONGOZI wa Yanga upo katika harakati za kuhamishia mechi zao zilizobaki za Ligi Kuu Tanzania Bara...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -