Friday, December 4, 2020

Kanda aanza mazoezi mepesi

Must Read

HUJUMA NZITO YANGA

NA WINFRIDA MTOI UONGOZI wa Yanga upo katika harakati za kuhamishia mechi zao zilizobaki...

BEN POL AJA NA HIYO NDIO MBAYA

Na Mwandishi Wetu MSANII nguli wa muziki wa R&B na Bongo Fleva Benham Paul...

ZILE NI SALAM TU

NA MWANDISHI WETU KIPIGO cha mabao 7-0 walichokitoa Simba juzi kwa Coastal Union katika...

NA MWAMVITA MTANDA

WINGA wa timu ya Simba, Deo Kanda, amesema  ameanza mazoezi mepesi na muda si mrefu ataonekana uwanjani, baada ya kuumia katika mchezo wa Ligi Kuu Tanzania Bara dhidi ya Yanga.

Kanda alipata jeraha la kifundo cha mguu katika mchezo huo, uliochezwa  Januari 4, mwaka huu, kwenye Uwanja wa Taifa, jijini Dar es Salaam na kumalizika kwa sare ya mabao 2-2.

Akizungumza  na BINGWA jana, Kanda alisema anatarajiwa kuungana na wenzake wiki hii, kwa sasa anafanya mazoezi mepesi ya kujiweka fiti.

Kanda alisema “Nashukuru Mungu naendelea vizuri, japo ile siku nilipata maumivu makali sana, lakini naweza kutembea vizuri sasa, nitajiunga na wenzangu, lakini naweza kukosa mechi moja ya hivi karubuni,”alisema Kanda.

Alisema anaamini wachezaji wenzake wanafanya kazi nzuri, licha ya kukosekana kwake, kwani  hajaona pengo kubwa.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

HUJUMA NZITO YANGA

NA WINFRIDA MTOI UONGOZI wa Yanga upo katika harakati za kuhamishia mechi zao zilizobaki...

BEN POL AJA NA HIYO NDIO MBAYA

Na Mwandishi Wetu MSANII nguli wa muziki wa R&B na Bongo Fleva Benham Paul 'Ben Pol' ameshukuru mashabiki kwa...

ZILE NI SALAM TU

NA MWANDISHI WETU KIPIGO cha mabao 7-0 walichokitoa Simba juzi kwa Coastal Union katika mchezo wa Ligi Kuu Tanzania...

DEWJI: CHAMA NI SIMBA HADI 2022

Kiungo huyo raia wa Zambia, aliyetoa mchangomkubwakwaSimbakufikisharobo fainaliyaLigiyaMabingwaAfrikamsimuwa 2018/19, ikiwamo kutwaa ubingwa wa LigiKuuTanzaniaBarakwa misimumitatu mfululizo, awali ilidaiwa alikuwa yupo katika hatuayamwishoyakujiunganaYanga.

Sven aruka kihunzi

NA ASHA KIGUNDULA KOCHA Mkuu wa Simba, Sven Vandenbroeck, ameruka kihunzi na kuwaachia msala nyota wake, Clatous Chama na...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -