Thursday, November 26, 2020

Katwila: Sitaidharau Mbeya City

Must Read

BEN POL AJA NA HIYO NDIO MBAYA

Na Mwandishi Wetu MSANII nguli wa muziki wa R&B na Bongo Fleva Benham Paul...

ZILE NI SALAM TU

NA MWANDISHI WETU KIPIGO cha mabao 7-0 walichokitoa Simba juzi kwa Coastal Union katika...

DEWJI: CHAMA NI SIMBA HADI 2022

Kiungo huyo raia wa Zambia, aliyetoa mchangomkubwakwaSimbakufikisharobo fainaliyaLigiyaMabingwaAfrikamsimuwa 2018/19, ikiwamo kutwaa ubingwa wa LigiKuuTanzaniaBarakwa misimumitatu mfululizo, awali...

NA VICTORIA GODFREY

KOCHA wa timu ya Ihefu, Zuberi Katwila, amesema hawaraidharau  Mbeya City katika mchezo wa Ligi Kuu Tanzania Bara utakaochezwa Jumapili kwenye Uwanja wa Sokoine, jijini Mbeya.

Katwila ameiongoza Ihefu katika mchezo miwili dhidi ya Azam na kupoteza  kwa mabao 2-0 na baadaye kutoka sare ya kutofungana na Namungo  kwenye Uwanja wa Sokoine.

 Akizungumza na BINGWA kwa simu kutoka Mbeya, Katwila, alisema pamoja na Mbeya City kufanya vibaya, lakini hawataidharau, kwani malengo yao ni kuibuka na ushindi.

Katwila alisema wanaendelea na mazoezi makali kuhakikisha wachezaji wake wanakuwa fiti kwa mchezo wao dhidi ya Mbeya City.

Alisema mchezo huo utakuwa mgumu, kwa sababu wapinzani wao watahitaji pointi tatu baada ya kuanza vibaya msimu huu.

“Katika ligi hakuna mchezo  rahisi, hata kama timu haijashinda mechi zake au haijafanya vyema, ni lazima kujipanga unaweza kujikuta ukafungwa  hivyo ninaheshimu sana wapinzani wetu,”alisema Katwila. Ihefu wanaburuza mkia baada ya kucheza michezo nane, ikishinda mchezo mmoja, sare mmoja, kupoteza sita huku ikiwa na pointi nne.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

BEN POL AJA NA HIYO NDIO MBAYA

Na Mwandishi Wetu MSANII nguli wa muziki wa R&B na Bongo Fleva Benham Paul...

ZILE NI SALAM TU

NA MWANDISHI WETU KIPIGO cha mabao 7-0 walichokitoa Simba juzi kwa Coastal Union katika mchezo wa Ligi Kuu Tanzania...

DEWJI: CHAMA NI SIMBA HADI 2022

Kiungo huyo raia wa Zambia, aliyetoa mchangomkubwakwaSimbakufikisharobo fainaliyaLigiyaMabingwaAfrikamsimuwa 2018/19, ikiwamo kutwaa ubingwa wa LigiKuuTanzaniaBarakwa misimumitatu mfululizo, awali ilidaiwa alikuwa yupo katika hatuayamwishoyakujiunganaYanga.

Sven aruka kihunzi

NA ASHA KIGUNDULA KOCHA Mkuu wa Simba, Sven Vandenbroeck, ameruka kihunzi na kuwaachia msala nyota wake, Clatous Chama na...

Sarpong ‘aua’ shabiki Simba

Na MWANDISHI WETU, MWANZA BAO la dakika ya 29 lililofungwa na Michael Sarpong wa Yanga juzi, limesababisha kifo cha...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -