Friday, October 30, 2020

Kiba awapa mchongo Bongo Muvi

Must Read

Hamilton avunja rekodi Ureno

LISBON, Ureno STAA wa mbio za magari Lewis Hamilton, amevunja rekodi ya Valtteri...

Ronaldinho naye ana Corona

RIO, Brazil MKONGWE wa Brazil, Ronaldinho, amethibitishwa ana virusi vya corona. Ronaldinho aliandika...

Sterling amlilia kinda wao Man City

MANCHESTER, England WINGA wa Manchester City, Raheem Sterling, ameandika ujumbe wa majonzi baada ya...

NA JEREMIA ERNEST

KATIKA kuadhimisha miaka 21 ya kifo cha Baba wa Taifa, Mwalimu Julius Nyerere, staa wa muziki nchini, Ali Kiba, amemwomba Rais  Dk. John Magufuli,  fungu la kuwawezesha wasanii wa filamu kutengeneza makala ya maisha ya mwasisi huyo.

Akizungumza mbele ya maelfu ya wakazi wa Dar es Salaam waliojitokeza jana kwenye kampeni za urais wa Chama Cha Mapinduzi, Kiba alisema filamu na makala itakayochezwa na wasanii wa Tanzania itakuwa kumbukumbu nzuri kwa vizazi na vizazi.

“Nikuombe Rais wetu kwa kuwa leo (jana) ni kumbukumbu ya Baba wa Taifa, tunaomba iandaliwe bajeti itakayoweza kutengeneza filamu na makala ya Mwalimu Nyerere kupitia wasanii wa filamu ili hata wadogo zetu na watoto wetu wajue aliyoyafanya Mwalimu Nyerere kwenye nchi yetu,” alisema Kiba baada ya kutumbuiza.

Naye Rais Magufuli, alionyesha kulipokea ombi hilo kwa kutingisha kichwa na kupiga makofi.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Hamilton avunja rekodi Ureno

LISBON, Ureno STAA wa mbio za magari Lewis Hamilton, amevunja rekodi ya Valtteri...

Ronaldinho naye ana Corona

RIO, Brazil MKONGWE wa Brazil, Ronaldinho, amethibitishwa ana virusi vya corona. Ronaldinho aliandika ujumbe kupitia ukurasa wake wa...

Sterling amlilia kinda wao Man City

MANCHESTER, England WINGA wa Manchester City, Raheem Sterling, ameandika ujumbe wa majonzi baada ya kinda wa zamani wa timu...

Afua Suleiman afunguka ‘Utalijua Jiji’ ilivyompa ustaa mjini

NA JEREMIA ERNEST JINA alilopewa na wazazi wake ni Afua Suleiman na hata alipojitupa kwenye ulimwengu wa muziki wa...

Keche: Kundi maarufu Ghana linalowatamani Diamond, Kiba, Harmonize

JIACHIE na Staa Wako, wiki hii tumetua mpaka Accra, Ghana kwa kundi maarufu la muziki nchini humo, Keche linofanya vizuri na ngoma...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -