Monday, November 23, 2020

KIBOKO YA MANYIKA JR ATUA SIMBA

Must Read

BEN POL AJA NA HIYO NDIO MBAYA

Na Mwandishi Wetu MSANII nguli wa muziki wa R&B na Bongo Fleva Benham Paul...

ZILE NI SALAM TU

NA MWANDISHI WETU KIPIGO cha mabao 7-0 walichokitoa Simba juzi kwa Coastal Union katika...

DEWJI: CHAMA NI SIMBA HADI 2022

Kiungo huyo raia wa Zambia, aliyetoa mchangomkubwakwaSimbakufikisharobo fainaliyaLigiyaMabingwaAfrikamsimuwa 2018/19, ikiwamo kutwaa ubingwa wa LigiKuuTanzaniaBarakwa misimumitatu mfululizo, awali...

NA SAADA SALIM


KATIKA kuhakikisha inaimarisha nafasi ya makipa, uongozi wa klabu ya Simba upo katika mchakato wa kumrejesha kocha wa makipa, Mkenya Abdul Salim, kuwanoa makipa wa timu hiyo.

Wekundu wa Msimbazi hao hakuwa na kocha wa makipa, huku wakimtumia Adam Abdallah kwa ajili ya kuwanoa makipa wa timu hiyo, Vicent Angban, Peter Manyika na Denies Richard.

Salim alikuwepo msimu uliopita, ambapo alifanikisha kumuweka katika kiwango kizuri Manyika Jr na kupata nafasi mara kwa mara ya kucheza katika kikosi cha timu hiyo msimu uliopita, kabla ya kuondolewa.

Taarifa za uhakika kutoka kwa rafiki wa karibu wa kocha huyo nchini Kenya, zilizoifikia BINGWA zinasema kwamba, tayari vigogo wa Simba wanafanya mazungumzo kwa lengo la kumrejesha kuwanoa makipa wao.

Alisema baada ya kuondoka Simba, kocha huyo alipata nafasi ya kwenda nje na kurejea nchini Kenya kujiunga na AFC Leopards ya nchini humo kwa ajili ya kuwanoa makipa wa timu hiyo.

“Tayari Simba wapo katika mazungumzo na Salim na huenda mambo yakiwa mazuri atarudi Tanzania kuwafundisha makipa wa Simba,” alisema rafiki huyo.

BINGWA lilipomtafuta kocha huyo, alisema kwa sasa ana mkataba na timu ya AFC Leopards, hata hivyo, kama Simba wana nia ya kumhitaji yupo tayari kuja nchini kufundisha.

Simba imehakikisha inafanya maboresho katika nafasi ya benchi la ufundi kwa kuingia mkataba na kocha huyo pamoja na kuleta kipa mwingine atakayeleta ushindani na Angban ambaye kwa sasa mashabiki hawana imani naye.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

BEN POL AJA NA HIYO NDIO MBAYA

Na Mwandishi Wetu MSANII nguli wa muziki wa R&B na Bongo Fleva Benham Paul...

ZILE NI SALAM TU

NA MWANDISHI WETU KIPIGO cha mabao 7-0 walichokitoa Simba juzi kwa Coastal Union katika mchezo wa Ligi Kuu Tanzania...

DEWJI: CHAMA NI SIMBA HADI 2022

Kiungo huyo raia wa Zambia, aliyetoa mchangomkubwakwaSimbakufikisharobo fainaliyaLigiyaMabingwaAfrikamsimuwa 2018/19, ikiwamo kutwaa ubingwa wa LigiKuuTanzaniaBarakwa misimumitatu mfululizo, awali ilidaiwa alikuwa yupo katika hatuayamwishoyakujiunganaYanga.

Sven aruka kihunzi

NA ASHA KIGUNDULA KOCHA Mkuu wa Simba, Sven Vandenbroeck, ameruka kihunzi na kuwaachia msala nyota wake, Clatous Chama na...

Sarpong ‘aua’ shabiki Simba

Na MWANDISHI WETU, MWANZA BAO la dakika ya 29 lililofungwa na Michael Sarpong wa Yanga juzi, limesababisha kifo cha...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -