Monday, January 18, 2021

KICHUYA: TUTAANZA UPYA MZUNGUKO WA PILI

Must Read

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi...

NA WINFRIDA MTOI

WINGA wa Simba, Shiza Ramadhan ‘Kichuya’, amesema wanatarajia kuanza upya mzunguko wa pili wa Ligi Kuu Tanzania Bara kwa kuhakikisha wanapata matokeo bora zaidi ili waweze kutimiza malengo yao ya  kuchukua ubingwa.

Simba wataanza na Ndanda katika mchezo wa mzunguko huo, utakaochezwa Jumapili kwenye Uwanja wa Nangwanda Sijaona, mkoani Mtwara, baada ya mzunguko wa kwanza kuibuka na ushindi wa mabao 3-1, Uwanja wa Taifa, jijini Dar es Salaam.

Akizungumza na BINGWA juzi, Kichuya alisema anachohitaji ni kutaka kuanza ushindi mnono zaidi ili aweze kuendelea kuongoza katika msimamo wa ligi hiyo.

Kichuya alisema anajua wazi kuwa anaingia kwenye mpambano mpya wenye changamoto kuliko mechi zilizopita, kutokana na klabu nyingi kufanya usajili wa kuimarisha vikosi vyao.

“Tunakoelekea ni kama tunaanza upya ligi, kwa sababu kila timu imejipanga, ukizingatia wachezaji wamepata mapumziko ya kutosha na watarudi na nguvu nyingine, mechi zinakuwa ngumu tofauti na mzunguko wa kwanza,” alisema Kichuya.

Kichuya alisema kwa sasa anazingatia mazoezi anayopewa na makocha wake na yaliyopita katika duru ya kwanza hayapo kichwani mwake, zaidi ya kufikiria jinsi ya kuanza mzunguko wa pili.

Simba wanaongoza katika msimamo wa ligi hiyo kutokana na pointi 35, wakifuatiwa na watani wao wa jadi, Yanga wenye pointi 33, ambao kesho watacheza na JKT Ruvu Uwanja wa Uhuru, jijini Dar es Salaam.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na ndiyo maana timu hiyo imeshinda...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi Kuu Tanzania Bara katika kipindi...

JDart Nation wapanga kutawala Africa

CHRISTOPHER MSEKENA MWANAMUZIKI na bosi wa JDart Nation, JDart, amesema miongoni mwa mipango yake kwa mwaka 2021 ni kuhakikisha...

HUJUMA NZITO YANGA

NA WINFRIDA MTOI UONGOZI wa Yanga upo katika harakati za kuhamishia mechi zao zilizobaki za Ligi Kuu Tanzania Bara...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -