Sunday, November 29, 2020

KILICHOIUA YANGA HIKI HAPA

Must Read

BEN POL AJA NA HIYO NDIO MBAYA

Na Mwandishi Wetu MSANII nguli wa muziki wa R&B na Bongo Fleva Benham Paul...

ZILE NI SALAM TU

NA MWANDISHI WETU KIPIGO cha mabao 7-0 walichokitoa Simba juzi kwa Coastal Union katika...

DEWJI: CHAMA NI SIMBA HADI 2022

Kiungo huyo raia wa Zambia, aliyetoa mchangomkubwakwaSimbakufikisharobo fainaliyaLigiyaMabingwaAfrikamsimuwa 2018/19, ikiwamo kutwaa ubingwa wa LigiKuuTanzaniaBarakwa misimumitatu mfululizo, awali...

NA HENRY PAUL

BEKI wa zamani wa Simba na Yanga na Taifa Stars,  Willy Gari, amesema kipigo cha mabao 2-1 walichokipata Wanajangwani hao kilitokana na wao kushindwa kulinda bao lao la mapema.

Yanga walipata kipigo hicho katika mchezo wa marudiano wa Ligi Kuu Tanzania Bara, uliochezwa juzi kwenye Uwanja wa Taifa, Dar es Salaam.

Akizungumza na BINGWA jana, Gari, alisema wachezaji wa Yanga walionekana kuridhika baada ya Simon Msuva kufunga bao kwa penalti dakika ya tano na beki wa Simba, Novaty Lufunga kumchezea faulo Obrey Chirwa.

Gari kubwa alisema Yanga walikuwa na nafasi kubwa ya kuibuka na ushindi katika mchezo huo kutokana na Simba kuwa pungufu uwanjani baada ya beki wao, Janvier Bokungu kutolewa kwa kadi nyekundu.

“Yanga walibweteka na wachezaji  wanapaswa kulaumiwa zaidi katika hili kwani walikuwa wametimia lakini walishindwa  kuibuka na ushindi,” alisema Gari.

Alisema wachezaji wengi wa kikosi cha Yanga hawakuwa fiti kwa asilimia 100,  kwani walionekana kuwa na upungufu mwingi ukiwamo wa kutokaaa na mpira huku viungo wa Simba wakitawala sehemu ya katikati.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

BEN POL AJA NA HIYO NDIO MBAYA

Na Mwandishi Wetu MSANII nguli wa muziki wa R&B na Bongo Fleva Benham Paul...

ZILE NI SALAM TU

NA MWANDISHI WETU KIPIGO cha mabao 7-0 walichokitoa Simba juzi kwa Coastal Union katika mchezo wa Ligi Kuu Tanzania...

DEWJI: CHAMA NI SIMBA HADI 2022

Kiungo huyo raia wa Zambia, aliyetoa mchangomkubwakwaSimbakufikisharobo fainaliyaLigiyaMabingwaAfrikamsimuwa 2018/19, ikiwamo kutwaa ubingwa wa LigiKuuTanzaniaBarakwa misimumitatu mfululizo, awali ilidaiwa alikuwa yupo katika hatuayamwishoyakujiunganaYanga.

Sven aruka kihunzi

NA ASHA KIGUNDULA KOCHA Mkuu wa Simba, Sven Vandenbroeck, ameruka kihunzi na kuwaachia msala nyota wake, Clatous Chama na...

Sarpong ‘aua’ shabiki Simba

Na MWANDISHI WETU, MWANZA BAO la dakika ya 29 lililofungwa na Michael Sarpong wa Yanga juzi, limesababisha kifo cha...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -